• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần phầm mềm ghi âm cuộc gọi cho Samsung B7320

vuanhdung271980

Mình vừa mới dùng Samsung B7320 chạy hệ điều hành Windows mobile 6.1. Nghe quảng cáo có ghi âm cuộc gọi vậy mà về kiểm tra lại hổng thấy chi hết.Lang thang trên mạng tìm được mấy phần mềm ghi âm cuộc gọi dùng cho WM 6 nhưng cài vào máy thì Auto call recorder V1.2.2 không chạy mặc dù mình đã cài NET compact Frame 3.5. 2 phần mềm Resco Audio Recorder v4.60b1 và Auto-Call-Recorder V1.2.2 khi cài vào chỉ ghi âm được giọng nói hoặc âm thông thường, không thể ghi âm cuộc gọi được.Mình đang rất cần phầm mềm này.Các bạn giúp mình xem có phần nào khác để mình test thử nhé.Xin cám ơn các bạn!

vuanhdung271980

Mình xin lỗi đã ghi nhầm, 2 phần mềm có hoạt động là Resco Audio Recorder v4.60b1 và VITO.AudioNotes.v.1.38

PhamHien

Mình xin lỗi đã ghi nhầm, 2 phần mềm có hoạt động là Resco Audio Recorder v4.60b1 và VITO.AudioNotes.v.1.38

Bạn nên nghiên cứu kỹ cách sử dụng, các phần mềm đó đều ghi âm cuộc gọi tốt đó

AnhPheCT

Mình vừa mới dùng Samsung B7320 chạy hệ điều hành Windows mobile 6.1. Nghe quảng cáo có ghi âm cuộc gọi vậy mà về kiểm tra lại hổng thấy chi hết.Lang thang trên mạng tìm được mấy phần mềm ghi âm cuộc gọi dùng cho WM 6 nhưng cài vào máy thì Auto call recorder V1.2.2 không chạy mặc dù mình đã cài NET compact Frame 3.5. 2 phần mềm Resco Audio Recorder v4.60b1 và Auto-Call-Recorder V1.2.2 khi cài vào chỉ ghi âm được giọng nói hoặc âm thông thường, không thể ghi âm cuộc gọi được.Mình đang rất cần phầm mềm này.Các bạn giúp mình xem có phần nào khác để mình test thử nhé.Xin cám ơn các bạn!

Tất cả các phần mềm đó điều ghi âm cuộc gọi và ghi âm thông thường tốt quan trọng là Bạn có biết cách sử dụng không!!!!!! Đó là điều đáng nói!!! Nếu ko rành cách thiết lập bằng tiếng Anh nên chọn phần mềm Việt hóa của các phần mềm đó nằm trong topic Việt hóa cô gắn ngâm cứu đi Pro!!!

vuanhdung271980

Cám ơn các bạn đã quan tâm đến vấn đề của mình.Mình có thể đọc hiểu các chức năng trên phần mềm đó bằng tiếng Anh, thậm chí các phần mềm này cũng có lựa chọn tiếng Việt mà.Chỉ có điều là các chức năng ko hoạt động thôi.Mình hỏi trên mạng thì thấy cũng có một số bạn bị hiện tượng giống hệt mình.Chỉ ghi được âm thôi, còn ghi âm cuộc gọi chỉ xuất hiện danh sách các cuộc gọi đến hoặc đi và dung lượng bằng o kb.Nhấn vô là mất hết( mình chọn chế độ ghi âm cuộc gọi tự động).

vuanhdung271980

Mình nghĩ là các phần mềm này chỉ tương thích trên máy có màn hình cảm ứng thôi, giao diện theo quảng cáo trên mạng của những phần mềm này khác hẳn khi cài trên máy mình, một số chức năng thậm chí không điều khiển được.Không biết máy mình lỗi hay phần mềm này không tương thích nữa.Rất mong nhận được ý kiến của các bạn đã dùng qua B7320 rồi.Thanks.

vuanhdung271980

Mình cũng đã thử bật cả loa ngoài khi thực hiện cuộc gọi mà không thấy tác dụng gì cả.Buồn quá..

vuanhdung271980

Mình cám ơn bạn rất nhiều.Mình cài thấy rất nhẹ, khi cài máy báo là giao diện không tương thích, tuy nhiên vẫn thấy hoạt động phần ghi âm thông thường.Còn chức năng ghi âm cuộc gọi cũng chỉ thấy hiện danh sách các cuộc gọi đến và gọi đi. các file thấy có dung lượng nhưng giống nhau là 128 không rõ bye hay kb, bật lên thì không thấy âm thanh gì cả.Mình nghĩ là lại không tương thích rùi bạn à.

chinhatm

Đó là do bạn chưa cài đúng thôi. Trước đây mình cũng bị như vậy, sau đó tìm được phần mềm hợp với máy là nó chạy tốt

vuanhdung271980

Uhm, vậy nên mình mới hỏi để các bạn chỉ giúp phần mềm nào khác có chức năng này để mình cài thử.Rất buồn là có đến 5 phần mềm không tương thích rùi.

nncham

tôi thấy dòng samsung hình như không dùng được chức năng này thỉ phải, mong các pro chỉ giáo.