• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm game dung lượng lớn cho UIQ3

demonntl

Active Member
game uiq rất hiếm,e mò cả tháng trời mới thấy được cái game return to my sterious island khoảng hơn 30mb
ae nào bít game lớn nào khác thì cho e cái link nhe

CongVoi

Super V.I.P
game uiq rất hiếm,e mò cả tháng trời mới thấy được cái game return to my sterious island khoảng hơn 30mb
ae nào bít game lớn nào khác thì cho e cái link nhe

Có game 40Mb đấy.Yêu cầu thẻ nhớ là 2 đến 4G.;;);;)

thanhnhut87

quan trọng la game đó chơi hay ko??game return to my sterious island chơi hay ko mấy bác??

demonntl

Active Member
quan trọng la game đó chơi hay ko??game return to my sterious island chơi hay ko mấy bác??
thử rùi,chơi chẳng ra làm sao cả,chỉ chơi bằng cảm ứng thui mà phải đè mạnh bút mới ăn,dùng bút rê wa rê lại khi nào thấy mũi tên mới được tiến về phía trước,mà nó kh có đi,chỉ tới chỗ nào thì nó tới chỗ đó à,nhảm nhí thật,chứ kh có cảm giác 3d tí nào,hay mình hok bit chơi,chẳng hỉu sao nữa.....huhu

CongVoi

Super V.I.P

Chơi được hết.Chỉ cần vào ổ D chỉnh sửa một chút là ok thui à.Hiện bây giờ đang có 2 game dung lượng lớn: 1 là game trượt tuyết của w960i 27M,2 là game hành động phá đạo 40M.Các bạn chịu khó đợi một hai ngay nữa.Mình sẽ cấp lên cho các bạn.Đảm bảo chơi nhanh không bị đơ,có điều phải làm theo các bước mình chỉ dẫn.Thân ái

demonntl

Active Member
Chơi được hết.Chỉ cần vào ổ D chỉnh sửa một chút là ok thui à.Hiện bây giờ đang có 2 game dung lượng lớn: 1 là game trượt tuyết của w960i 27M,2 là game hành động phá đạo 40M.Các bạn chịu khó đợi một hai ngay nữa.Mình sẽ cấp lên cho các bạn.Đảm bảo chơi nhanh không bị đơ,có điều phải làm theo các bước mình chỉ dẫn.Thân ái
cảm ơn bác nhìu!!!;;)

cuongmn05

ủa sao có mỗi cái return.. vậy còn cái "game trượt tuyết của w960i 27M,game hành động phá đạo 40M" đâu rồi vây mình down cái return rồi thanks bác nhìu

demonntl

Active Member
ủa sao có mỗi cái return.. vậy còn cái "game trượt tuyết của w960i 27M,game hành động phá đạo 40M" đâu rồi vây mình down cái return rồi thanks bác nhìu
pác congvoi đi đâu rui`?