• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần Unlock Samsung SGH-I917 gấp

vanuthaico

Mình có người vừa bên USA xách tay về con Samsung I917 mà 20 ngày nay đem đi khắp nơi trên sài gòn mà ko có chỗ nào giải mã hết.

e gửi lên hãng samsung 15 ngày nay mà người ta kêu là code chưa có nên ko unlock dc.

E mong Admin giúp dùm e chỗ nào để giải mã dc con này.
mong mọi người giúp dùm em.

Tks all:(

vanuthaico

mạng AT&T anh oi. hãng SAMSUNG thì người ta nói mua code nhung lâu rồi mà ko mua dc. anh nào làm dc thì cho e địa chỉ nhe'. e ở sài gòn

panrai

Super V.I.P
mạng AT&T anh oi. hãng SAMSUNG thì người ta nói mua code nhung lâu rồi mà ko mua dc. anh nào làm dc thì cho e địa chỉ nhe'. e ở sài gòn

đang check hỏi cho kỹ khi nào có allo cho bạn liền nhé,đừng nói dụ buôn bán ở đây vì là khu vực hướng dẫn mở mạng

pinaco162

Bạn qua Thiên Minh đi, nghe nói đã unlock được rồi đó. Mình cũng có một cái đang chờ rãnh đi unlock đây!

unlockdtdd

Bạn qua Thiên Minh đi, nghe nói đã unlock được rồi đó. Mình cũng có một cái đang chờ rãnh đi unlock đây!

Yes, samsung Focus I917 đã unlock ok rồi. Trước khi unlock nhớ backup lại dữ liệu máy đã nhé vì sau khi unlock là máy sẽ auto hard reset.

lamhoai237

Ban da unlock dc chua, co nguoi ban code day, can minh se gioi thieu cho, sorry vi online bang dien thoai nen danh khong dau