• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẢNH CÁO & THÔNG BÁO VI PHẠM KHU VỰC VUI CHƠI GIẢI TRÍ

tinh_la_gi

Administrator
LẬP TOPIC NÀY VỚI 2 MỤC ĐÍCH

1. CẢNH CÁO CÁC THÀNH VIÊN VI PHẠM CÁC QUY ĐỊNH BẤT THÀNH VĂN TRONG KHU VỰC

2. ĐỂ CÁC THÀNH VIÊN KHÁC THÔNG BÁO ĐẾN DHV KHU VỰC CÁC VI PHẠM CỦA THÀNH VIÊN KHÁC.

tinh_la_gi

Administrator
Nhắc nhở 2 đồng chi pethuy va cleo..2
TLG nghĩ chắc ko fải nói lý do nhỉ!!!

Hy vọng 2 đồng chí biết đâu la nơi riêng tư và đâu la nơi chung.
Nếu vẩn tiếp tục các bài viết như hôm nay (da duoc dl xoa) sẽ thu hồi VIP lai.

JongZiZi

Tiện thể đây cũng nói đôi lời với các VIP Box8 và thành viên khác khi tham gia vào Box 8.
Sau 1 thời gian tạo đc chút tiếng tăm, thành viên tham gia nhìu hơn hẳn.
Đó chính là mục đích của Box kể kết nối và tạo niềm vui cho toàn thể thành viên PV.

Nhưng vui đâu ko thấy, toàn thấy lập các topic u sầu, ủ não, than thân trách phận ....
Mong rằng các bạn hãy tạo không khí luôn luôn vui tươi và sinh động để tôi, cũng như ĐHV và thành viên khác thật sự cảm thấy vui vẻ và ấm áp khi ở đây.

Box này vẫn thuộc PV, các bạn tham gia vẫn fải theo qui định chung của PV.
Nhiều thành viên viết tiếng Việt ko dấu, mún viết gì thì viết.
Đã vậy còn gọi nhau bằng ku, ch*m.... Các bạn nên tôn trọng chính tiếng Việt của các bạn.

Khó khăn quá thì ko fải là Box 8, mà thoải mái wá thì lại loạn cho PV.
Mong các bạn hiểu cho điều này để mình có thể làm tròn nghĩa vụ.

Chân thành cảm ơn và chúc các bạn 1 ngày tốt lành.

Mình đã thấy VIP khu vực Box8 ra khu kỹ thuật spam linh tinh rồi đấy nhé.
Đã có thành viên thắc mắc trong khu vực chung. Các VIP Box8 lưu ý dùm điều này. Thanks.

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

• Đề nghị các thành viên khi tham gia Box Cộng đồng khi post bài viết cần post tiếng Việt đầy đủ, phân biệt rõ ràng "i" và "j" , nếu là bài viết không dấu khi post qua Mobile phải ghi rõ (VD : Post via Mobile device) . Khi lập chủ đề yêu cầu cần viết hoa chữ cái đầu tiên.
  • Nếu là chủ đề quan trọng hoặc đã có nhắc nhở là không Spam trong chủ đề thì yêu cầu chỉ post bài mang tính chất xây dựng, đúng nội dung chủ đề :D nếu chủ đề bình thường thì được phép post bài & 8 với số lượng nhất định, tránh lan man lạc đề :ar! nếu là chủ đề 8 đúng nghĩa thì mọi người cứ 8 thoải mái nhé.:D
  • Tuy nhiên là Box 8 nên mọi người có quyền viết tiếng lái (ví dụ : Trời = chài, Nhiều = nhìu, Chuyện = chiện, Yêu = iu ......) :D Nói chuyện cư xử hòa nhã, lịch sự :D
  • Rất vui khi anh em luôn phát huy văn hóa Thanks khi thấy chủ đề, bài viết có ích giống như bên Box Kỹ thuật =D>
  • Chúc anh chị em luôn có những giờ phút thoải mái khi tham gia Box Cộng đồng =D>=D>

tinh_la_gi

Administrator
Có 1 đồng chí dùng nick ảo spam khắp PV ... TLG tạm chém gió trong này ...
Thông tin nick : Thành viên cấp 4 - nhờ spam khu vực SYM !

Hy vọng đồng chí giử sức khỏe ...

JongZiZi

Trích lời Man TLG trong phòng họp:

tinh_la_gi nói:
đồng chí nào cố tình lợi dụng thì thông báo ngay trong khu vực rồi TLG cấm vào khu vực Giao Lưu đến hết WC luôn cho chừa cái tính "spam không nghệ thuật"

Hy vọng các bạn không lợi dụng khu vực được tính bài viết mà "spam không nghệ thuật" nhé.

Mọi thành viên đều bình đẳng, mà spam wá bị cấm truy nhập đừng có mà la à nha.

Có 1 thành viên cấp 4 sáng giờ spam all topic. Hihi, cẩn thận đó nha.

tinh_la_gi

Administrator
Cảnh cáo thành viên: hoanghontim92 nếu tiếp tục post bài sai quy định sẽ bannick giống như nick trước! Chiplove gì đó vừa mới bannick.