• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cannon Rats,bản đã test chơi ok :D

JohnyNguyen

Mới đây Gameloft đã cho ra đời Game Cannon Rats có lối chơi giống với game Angry birds đình đám trên Iphone,mọi người chơi và đừng quên thanks ủng hộ mình nhé,mình đã test chơi ok 99,99 % rồi 0,01% còn lại là chưa biết có đúng là "90 levels in 6 locations, each with its own appealing atmosphere like the Beach, Ruins & Pirate Ship" 90 level trong 6 địa điểm như đã giới thiệu ko thôi :p :D
Chúc vui vẻ !!! :))

Và cuối cùng là link của em nó,mình up lên mediafire cho ae tiện download trên điện thoại :D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ff318t2nlaqa616[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Hix,vẫn biết post bài lấy niềm vui và đam mê là chính :( nhưng lúc này đã có đến hơn 30 lượt download mà chẳng có ai bình luận gì cả,cũng chẳng buồn cám ơn luôn,ghét :p

vuson

Hix,vẫn biết post bài lấy niềm vui và đam mê là chính :( nhưng lúc này đã có đến hơn 30 lượt download mà chẳng có ai bình luận gì cả,cũng chẳng buồn cám ơn luôn,ghét :p
tại vì là game nên anh em ai cũng cài đc,ko tranh luận sôi nổi như bên ứng dụng: nào là ko cài đc, rồi lỗi này lỗi nọ :))

JohnyNguyen

Ko sao ko sao :) ko thấy mọi người ý kiến gì tức là đã cài ngon chơi ngon -----> mình không bị đem ra để "chất vấn" là được rồi :)) Chúc ae chơi vui vẻ ! hìhì \-/

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Đã test ok rồi mới dám post lên chứ :p ở trên có cái ảnh gif mình chụp đang chơi đến location 2 ở village đóa,ko tin cứ down về test rồi cho ý kiến :D

thế còn vụ trùng bài thì sao hả chủ thớt ?:ar!

kitafung

Bản kia bị lỗi cài đặt bạn ợ, bản của chủ thớt chạy mượy :D

darkvince

tại sao khi mình cài xong thì nó chỉ đc 1/2 màn hình khi mình xoay ngang máy hả bạn

darkvince

bạn bật cảm biến của máy lên rồi xoay ngang ra là có thể chơi bình thường được rồi :p
mình bật rồi ,chơi trò khác cũng xoay ngang đc ,trò này mình xoay ngang nó chỉ hiện 1/2 màn hình còn 1/2 nó hiện trắng mà game thì nó xoay ngang rồi

b0m_lx

mình bật rồi ,chơi trò khác cũng xoay ngang đc ,trò này mình xoay ngang nó chỉ hiện 1/2 màn hình còn 1/2 nó hiện trắng mà game thì nó xoay ngang rồi

máy ông này chắc loại đặc biệt :D

elephance

sao hôm nay mới thấy game này xuất hiện trên trang chủ gameloft nhỉ :))

bạn phải xoay ngang màn hình trước khi bật game, nếu ko thì sẽ bị 1/2 trắng
vừa chơi thử, hok hiểu sao kiểu controls đã là Pro thảo nào bắn khó thế :))

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Hic,quả thật trò này khó hơn "Monty Python Sow Tossing" nhiều,bị giới hạn số lượng "chuột" bắn ra chứ ko như trò kia,bắn tẹt ga :))