• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cannon Rats (by Gameloft)

tronghien207

Các trò chơi chỉ hành động của loại hình trò chơi trên điện thoại di động. Khởi chạy các cướp chuột để vượt qua trở ngại và đánh bại các bộ lạc Mèo! Khám phá kho tàng ở 6 địa điểm bao gồm cả các bãi biển, Ruins và các tàu hải tặc trên tàu. Mỗi địa điểm đều có 16 cấp, các ông chủ của chính mình để chiến đấu, nhưng với 6 con chuột khác nhau theo ý của bạn - Basic, Splitter, Saw Blade, Quake, người khai phá và Jumper - bạn có tất cả các thủ thuật bạn cần phải vượt qua. Hãy nhớ rằng, đạn của bạn là có hạn, do đó kế hoạch từng bắn một cách cẩn thận hoặc bạn sẽ được đi vào được 'các ván!

Các tính năng:
* 90 cấp độ trong 6 địa điểm, mỗi với bầu không khí hấp dẫn riêng của mình như, Beach Ruins & Pirate Ship
* Các dễ tìm hiểu trò chơi làm cho hầu hết các màn hình cảm ứng của bạn, nhưng cũng làm việc với điện thoại thông thường.
* 6 loại Cannon Chuột được theo ý của bạn, tất cả đều rất dễ thương và có khả năng khác nhau
* Nhận nối vào các hành động trò chơi gây nghiện, bầu không khí vui vẻ duyên dáng và cốt truyện
* Perfect cắn cỡ giai đoạn cho các buổi chơi ngắn, nhưng vẫn có thể giữ cho bạn giải trí hàng giờ

Link: 360x640: http://www.mediafire.com/?bvfhng8hc7uryfq
:-?

JohnyNguyen

bản này không phải bật cảm biến thì phải , nhìn hình giới thiệu xem
ai test chưa ?
đi đâu cũng gặp câu hỏi quen thuộc của cậu này :p phải tinh ý tý chứ,bản nay giống của mình thôi,nhưng ảnh chủ topic đưa lên là chụp trên dòng v3 320x240 :))

b0m_lx

đi đâu cũng gặp câu hỏi quen thuộc của cậu này :p phải tinh ý tý chứ,bản nay giống của mình thôi,nhưng ảnh chủ topic đưa lên là chụp trên dòng v3 320x240 :))

thông cảm nhé
mình game hay thì mới dow về , dùng dcom lại trả sau
lằng nhằng là cắm xe đạp trả tiền mạng như chơi ý chứ :D
3 bài giống nhau rồi