• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cấp cứu! cần ae giúp lỗi này

dinhvandaidk

mình xài máy dell streak, mới xài nên không rành về HDH android. tự nhiên hôm may mình cài cái camera ics trên maket thì nó báo lỗi này : the application launcher (process com.android.launcher) has stopped unexpectedly
không thể truy cập vào gì được nữa hết. mở khóa ra là nó báo thế.
tắt máy tháo pin cũng k có tác dụng, mở lên lại bị. lúc mua thì nghe nói là xài cái rom gì gì đó là : MIUI 2.3.7
ai chỉ giúp nhiệt tình với ạ.
mình k biết máy này có rot tiếc gì đó như ae trên 4rum hay nói k nữa. tinh thần đang hoang mang rùi.
giúp mình gấp gấp với

Taki7610

Unlock_GSM
mình xài máy dell streak, mới xài nên không rành về HDH android. tự nhiên hôm may mình cài cái camera ics trên maket thì nó báo lỗi này : the application launcher (process com.android.launcher) has stopped unexpectedly
không thể truy cập vào gì được nữa hết. mở khóa ra là nó báo thế.
tắt máy tháo pin cũng k có tác dụng, mở lên lại bị. lúc mua thì nghe nói là xài cái rom gì gì đó là : MIUI 2.3.7
ai chỉ giúp nhiệt tình với ạ.
mình k biết máy này có rot tiếc gì đó như ae trên 4rum hay nói k nữa. tinh thần đang hoang mang rùi.
giúp mình gấp gấp với

Hard reset lại 1 cái đi bạn

If that doesn't work, or if your phone is frozen:

Turn the power off. If your Dell Streak is frozen, pull the battery out and reinsert it
Hold the Volume Up and Volume Down buttons
Press and hold the Power button until the device turns on
Press and release the Volume Down button until Factory Reset is highlighted
Press and release the Camera button to select
All data including third-party applications will be deleted from the Dell Streak. Once the wipe is complete, the phone will reboot to its factory fresh state.