• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật các phiên bản mod/skin cho cWeather và aWeather

duylinh27884

Moderator
Cập nhật các phiên bản mod/skin cho cWeather và aWeather

Các bản mod skin + style icon thời tiết cho ứng dụng này thì khá nhiều,đa phần do Vitan04 & Aks79 mod. Aweather đc mod lại từ Cweather nên các bộ thời tiết có thể dùng chung cho cả hai.Các bản mod trước đây mình ko update vào đây nữa,khi có bản mod hoặc skin mới mình sẽ cập nhật vào đây,ai có thì cùng share nhé! :D

Mở hàng: WeatherClock Clone White by Vitan04 mod skin by Duylinh27884

Cài xong dùng xplore copy các bộ icon wimg1,wimg2,wimg3 của cweather bạn đang dùng sang thư mục weatherclone rồi vào aweather update thời tiết nhé.

[DOWNLOAD][HIDE-THANKS]LINK DOWNLOAD[/HIDE-THANKS][/DOWNLOAD]​

Dragon459

Manager
Bác nào pờ rồ shop thì thử cái này xem :-?
Đẹp và lạ mắt

duylinh27884

Moderator
của android hay ios vậy bác?nếu của android bác tải về bung ra lấy luôn,file hình hay theme của android nó toàn dùng định dạg png,icon thời tiết của cweather cũng dùg png mà

Dragon459

Manager
của android hay ios vậy bác?nếu của android bác tải về bung ra lấy luôn,file hình hay theme của android nó toàn dùng định dạg png,icon thời tiết của cweather cũng dùg png mà

cái này chỉ là project demo ux app thôi. ;;)

MinhThang

Manager
Cái Thứ bảy nó sát cái đường gạch ngang quá, giá mà nó thấp xuống tí mới hoàn hảo.

duylinh27884

Moderator
Cái Thứ bảy nó sát cái đường gạch ngang quá, giá mà nó thấp xuống tí mới hoàn hảo.

Cái này dễ mà,để khi nào rảnh e nâng bi lên tí :)) do lúc làm e canh theo font chữ mặt định của máy e nên nhữg máy dùng font khác sẽ bị xê dịch một tí tủy theo size của từng font đó a

MinhThang

Manager
Cái này dễ mà,để khi nào rảnh e nâng bi lên tí :)) do lúc làm e canh theo font chữ mặt định của máy e nên nhữg máy dùng font khác sẽ bị xê dịch một tí tủy theo size của từng font đó a

Vậy hả em, tranh thủ edit lại cho anh với nha.

duylinh27884

Moderator
Sài cái ở dưới chứ ở trên vẫn chưa thấy đổi Linh ơi.

a cài skin nào thì khởi độg máy lại phát nó đổi à :D như cái e đag xài đây,cái này dịch lên ít hơn cái e đưa a mà còn hở ra 1 khoảng nè

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
WeatherClock Clone hình như không cập nhật thời tiết được nữa Linh ơi, máy anh bị vậy. :sexy_girl:

mrvotinh

WeatherClock Clone hình như không cập nhật thời tiết được nữa Linh ơi, máy anh bị vậy. :

Mình cũng bị như vậy ! Tưởng máy của mình bị làm sao ! del đi cài lại vẫn ko đc ! cứ thấy nó hiện updating... ! ấn vào đồ hồ thì đồng hồ chết dí luôn ko update được giờ theo giờ trên góc gần cột sóng nữa :v đành phải trở về với cái đồng hồ cổ truyền :((

MinhThang

Manager
Mình cũng bị như vậy ! Tưởng máy của mình bị làm sao ! del đi cài lại vẫn ko đc ! cứ thấy nó hiện updating... ! ấn vào đồ hồ thì đồng hồ chết dí luôn ko update được giờ theo giờ trên góc gần cột sóng nữa :v đành phải trở về với cái đồng hồ cổ truyền :((

Đúng bệnh luôn đó bạn.

Dragon459

Manager
Em thì cứ xài đồng hồ của Belle thôi. Chẳng cần thời tiết làm gì cả.
Mới đây e cũng đọc được tin QooApp cũng vẫn hỗ trợ symbian bằng cách cung cấp ứng dụng thời tiết qooweather cho các cooker đưa vào cfw luôn.
:cry: