• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật]ION BatteryTimer v1.05 Việt Hóa PM quản lý và tiết kiệm Pin

kienvp

Capree iON BatteryTimer v1.05 Việt Hóa bởi SymPViet

PM quản lý và tiết kiệm điện năng cho mobile

Để người dùng chủ động hơn trong việc sử dụng điện thoại Symbian, hãng Capree Mobile vừa cho ra đời phần mềm iON BatteryTimer với mục đích quản lý việc sử dụng pin của điện thoại. Chương trình tương thích với các dòng máy Symbian S60 3rd, 5th

phần mềm sẽ kiểm tra thời gian sử dụng pin và điều hành thời gian Pin còn lại

PM sẽ dự kiến trong tương lai , ngày & thời gian của pin được xả hoàn toàn và trong bao lâu để pin giữ phí của nó trên trung bình,
Số phí toàn phần và bán phần ,chu kỳ xả ghi bởi ứng dụng.
truy cập vào thời gian còn lại tại ứng dụng và Màn hình chờ.
Công suất tiết kiệm với pin bổ sung các chỉ báo 'lớn' mức tỷ lệ phần trăm, được xây dựng trong các thông báo hệ thống (ví dụ như cuộc gọi nhỡ, tin nhắn, email chưa đọc, hiện tại hồ sơ, bàn phím khóa).vv.vv

Chỉnh sửa cuối:

nguyenmt

à thế lúc sạc phải bật cái này lên thì nó mới tính dung lượng pin đc, hay là ko cần

kienvp

à thế lúc sạc phải bật cái này lên thì nó mới tính dung lượng pin đc, hay là ko cần

bạn phải bật và cho nó chạy ẩn . phải sau 8 lần sạc và xả nó mới dự báo chuẩn được .

nguyenmt

có cách nào chỉnh cho ra chỗ khác cả chữ nó to to lên tí đc ko cậu, để kiểu này nhìn mỏi mắt quá

ducbang1907

cái này chỉ để thông báo pin thôi hay còn tiết kiệm pin nữa hả các bác?
mình đang dùng baterry ex,ko biết cái này có tốt hơn ko :-??

duc143

Bác kiênvp ơi, có cách nào đưa nó hiển thi % pin ra ngoài màn hình không bác, tôi xài X6??? :D

duc143

nó hiển thị bé tý góc trên cùng bên phải đó .

Hjx, tui thấy rùi nhưng sao không dịch chuyển nó được hả bác. Để thế này hơi bất tiện

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cái này chỉ để thông báo pin thôi hay còn tiết kiệm pin nữa hả các bác?
mình đang dùng baterry ex,ko biết cái này có tốt hơn ko :-??

Cái này chỉ hiển thị dung lượng pin thôi bác ah, tiết kiệm pin phải dùng thằng khác, bác dùng baterry ex nó dự đoán chuản ko?

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Hjx, tui thấy rùi nhưng sao không dịch chuyển nó được hả bác. Để thế này hơi bất tiện

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Cái này chỉ hiển thị dung lượng pin thôi bác ah, tiết kiệm pin phải dùng thằng khác, bác dùng baterry ex nó dự đoán chuản ko?

PM này cũng tiết kiệm và dự báo đó .còn pm baterry ex cũng ngon mình đang dùng .bạn cài cả 2 mà so sánh .