• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật] slick 0.60

daoquangsu

Việt hóa Nguyễn Trần Dũng cập nhật và đóng gói Đào Quang Sự ngày 15.02.2010

Download here

Last edited by a moderator:

lecong1978

DQS cái này đã sửa hết lổi khi đăng nhập chưa vậy chú?
Năm nay Anh đi công tác xa nên kg chúc tết gia đình chú Đào Quang Sự sớm được.Nhân đây anh xin chúc vợ chồng em + vợ chồng Trung +vợ chồng Nguyễn Trần Dũng + DreamLand + JimMy88 + PhuongXinh+ ManhTu+ HiHoHa cùng gia đình người thân bạn bè của anh em trên và với tất cả anh em PDAVIET cùng gia đình người thân của anh em có một năm mới tràn đầy sức khỏe . gặp mọi sự thuận lợi + mọi sự như ý trong công việc làm ăn cũng như trong việc học hành đối với nhửng bạn còn đang học . Chúc : AN KHANG THỊNH VƯỢNG + MỌI SỰ NHƯ Ý + TIỀN TÀI VÔ NHƯ NƯỚC LŨ
Diễn Đàn PDAVIET ngày càng phát triển và kết nạp thêm dc nhiều anh em có lòng nhiệt huyết và sự hiểu biết để chia sẻ kinh nghiệp quí báo của mình cho anh em khác cùng với sự thân thiện với mọi người
p/s : Anh đi công tác xa nc từ 20.12âm lịch tới tháng 3 đầu tháng 4 anh mới về

Chỉnh sửa cuối:

tuyenb

bác xem hộ em cái em dow nó báo "Hệ thống đang tiến hành nâng cấp và xử lí dữ liệu
Upzone sẽ quay lại trong thời gian sớm " thế là sao?