• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật Slick 0.68

quangdct

Cập nhật Slick 0.68 (update 6.4.2011)

Phần mềm vô cùng tiện ích cho đăng nhập để chat yahoo.
Đã ra bản mới fix lỗi phóng to nhỏ
Anh em tự khám phá thêm vì nó quá thông dụng rồi

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Nếu rãnh rỗi quang Việt Hóa luôn bản này cho các anh em cùng thưởng thức luôn nhé!!!;;)

Ken17

em dùng 7610 down về cài đặt ok.Nhưg khi mở lên.ĐẾn lúc kết nối đc 1lúc là bị văng ra.Đả thử nhiều phiên bản nhưg k khắc phục đc.Ai giúp em vs và em hỏi luôn là 76 có dùng đc slick kô ạ!

quangdct

em dùng 7610 down về cài đặt ok.Nhưg khi mở lên.ĐẾn lúc kết nối đc 1lúc là bị văng ra.Đả thử nhiều phiên bản nhưg k khắc phục đc.Ai giúp em vs và em hỏi luôn là 76 có dùng đc slick kô ạ!
Do bộ nhớ đầy E à. Thử tắt máy và vào lại xem nhé

hongle516

Sao trên trang chủ tớ không thấy phiên bản dành cho S60 v2. Chủ Topic kiếm ở đâu hay vậy?

thienson08x2

các pro cho em hỏi cái.E đang dùng n72,dùng bản 0.63 mà mới đây không vào được,nó cứ bắt update mà bản 0.68 ko dùng được.e chỉnh lại ngày tháng xuống 2010 thì nó lại chạy bình thường. e phải làm gì,chẳng nhẽ mỗi lần muốn vào là lại phải cài lại ngày tháng. Bác nào gúp e với
Thank

Trannguyenhoang

Bản 0.68 xài ok mà thienson_08x2, b cập nhật 0.63 lên 0.68 mà xài hoặc sang box việt hóa down bản việt hóa rồi ý. T xài n72 dùng bản 0.68 rất ok

thienson08x2

Bản 0.68 xài ok mà thienson_08x2, b cập nhật 0.63 lên 0.68 mà xài hoặc sang box việt hóa down bản việt hóa rồi ý. T xài n72 dùng bản 0.68 rất ok

t có update rồi nhưng mà nó không cho cài.hình như cái này ko dùng được cho s60v2 thì phải.thế bạn update từ 0.63 lên 0.68 được ak.ban cho t cái link bản của bạn được ko chứ down từ trang chủ của nó thì không cài được

quangdct

t có update rồi nhưng mà nó không cho cài.hình như cái này ko dùng được cho s60v2 thì phải.thế bạn update từ 0.63 lên 0.68 được ak.ban cho t cái link bản của bạn được ko chứ down từ trang chủ của nó thì không cài được
Bạn tài bản trên về. Vào Xplore bấm số 7 để đổi tên và xóa đuôi " .7z". Sau đó giải nén bằng cách bấm trực tiếp vào nó là cài đặt bình thường. Nếu không cho cài tức là máy bạn bộ nhớ trong đầy. Mà bạn dùng máy gì?