• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Capree iON BatteryTimer v1.04 Modified ứng dụng quản lý pin

kienvp

Capree iON BatteryTimer v1.04 VI by Kienvp

Để người dùng chủ động hơn trong việc sử dụng điện thoại Symbian, hãy Capree Mobile vừa cho ra đời phần mềm iON BatteryTimer với mục đích quản lý việc sử dụng pin của điện thoại. Chương trình tương thích với các dòng máy Symbian S60 3rd, 5th

phần mềm kiểm tra thời gian sử dụng pin và điều hành thời gian còn lại
Dự kiến trong tương lai ngày & thời gian của pin được xả hoàn toàn và
bao lâu để pin giữ phí của nó trên trung bình,
Số phí toàn phần và bán phần / chu kỳ xả ghi bởi ứng dụng.
Nhanh và tiện dụng truy cập vào thời gian còn lại tại nhà / Màn hình chờ.
Công suất tiết kiệm với pin bổ sung các chỉ báo 'lớn' mức tỷ lệ phần trăm, được xây dựng trong các thông báo hệ thống (ví dụ như cuộc gọi nhỡ, tin nhắn, email chưa đọc, hiện tại hồ sơ, bàn phím khóa).vv.vv

[DOWNLOAD][/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thằng này xài chung với PM kiểm tra pin nokia energy profiler bị đụng hay sao mà nó cứ nhảy lung tung và báo lỗi suốt. :|

kykiske79

Thằng này xài chung với PM kiểm tra pin nokia energy profiler bị đụng hay sao mà nó cứ nhảy lung tung và báo lỗi suốt. :|
báo lỗi như thế nào bác? Em cài cả 2 cái mà có thấy lỗi j đâu (mỗi cái để ở 2 folder khác nhau)
Mà cho mình hỏi lun: "thời gian xả" là time gì bạn chủ topic nhé?

kienvp

báo lỗi như thế nào bác? Em cài cả 2 cái mà có thấy lỗi j đâu (mỗi cái để ở 2 folder khác nhau)
Mà cho mình hỏi lun: "thời gian xả" là time gì bạn chủ topic nhé?
là thời gian mà pin của bạn tiêu hao hết nhẵn năng lượng và lúc đó bạn sẽ phải nạp khẩn cấp .

Kojiro

Super V.I.P
anh Thắng ơi em đã tải lại để cài nhưng kết quả vẫn như ScreenShot nè:

...

Posted via Mobile Device

Bạn là mathien của TT à :)
Bị vậy thì bạn thử dùng PC down file rồi giải nén trên PC đi! Chắc bạn bung nén file trên PC hả? Bạn dùng trình gì?

MinhThang

Manager
anh Thắng ơi em đã tải lại để cài nhưng kết quả vẫn như ScreenShot nè:

Posted via Mobile Device

Bản này không biết phải của V5 không, thấy hình ảnh là của v5, thường các bản thông tin tuy nói hỗ trợ V3 nhưng lại không chạy được trên v3, mình không test bản này nên chỉ đoán thế thôi, em sảch bản khác xem sao nhé.

thien13311

Active Member
Bạn là mathien của TT à :)
Bị vậy thì bạn thử dùng PC down file rồi giải nén trên PC đi! Chắc bạn bung nén file trên PC hả? Bạn dùng trình gì?

Em dùng X-plore và cả FreeUnrar để giải nén đều vậy, còn PC chưa thử vì ko có PC. Có lẽ do máy của bị lỗi, hoặc không hỗ trợ.
( E 63 chưa hack)
@ Mình vẫn tham gia cả TT, PV và diễn đàn khác nữa, nhưng từ lúc mới dùng máy chỉ reg mỗi diễn đàn mình..

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Em dùng X-plore và cả FreeUnrar để giải nén đều vậy, còn PC chưa thử vì ko có PC. Có lẽ do máy của bị lỗi, hoặc không hỗ trợ.
( E 63 chưa hack)
@ Mình vẫn tham gia cả TT, PV và diễn đàn khác nữa, nhưng từ lúc mới dùng máy chỉ reg mỗi diễn đàn mình..

Posted via Mobile Device

Bạn down file dưới về, rename bỏ 7z đi, cài lại xem sao nhé, chúc bạn may mắn!

kienvp

Bản này không biết phải của V5 không, thấy hình ảnh là của v5, thường các bản thông tin tuy nói hỗ trợ V3 nhưng lại không chạy được trên v3, mình không test bản này nên chỉ đoán thế thôi, em sảch bản khác xem sao nhé.

bản này là của v3 đấy bác ah .v5 ăn theo thôi :) .

thien13311

Active Member
Down bằng PC và cài bình thường nhé bạn. Đây là PM gốc cho V3 chứ không phải cho V5. V5 chỉ ăn ké thôi

em down bản *.7z của KJR gửi ở bài trên đó vẫn không được. Anh cũng dùng E63 có cài được không vậy? Máy em cài BatteryLife thì vẫn được nhưng soft này thì lại không được!?? Hay la do chưa hack anh nhỉ?

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
em down bản *.7z của KJR gửi ở bài trên đó vẫn không được. Anh cũng dùng E63 có cài được không vậy? Máy em cài BatteryLife thì vẫn được nhưng soft này thì lại không được!?? Hay la do chưa hack anh nhỉ?

Posted via Mobile Device

Bạn nên hack máy đi rồi cài PM sẽ dễ hơn.
Cài PM thì nên down và cài thông qua PC hay laptop thì ít bị lỗi hơn là down trực tiếp và cài thông qua mobile.

thien13311

Active Member
Hic! :'(
Máy em bi lỗi Firmware không thể hack được.
Không có PC nên không up được..
Có điều kiện xài laptop hay CPU thì còn gì bằng đối với anh em ham mê công nghệ như chúng mình nhưng em vẫn chưa sắm được.
Thôi đành bỏ qua soft nàyo
Thanks!
Posted via Mobile Device

myhang79

Ver 1.04 nay kg hiên biêu tương ke bên cot song như 1.02 ha ban? minh com băng dt nên kg go dau duoc. sorry