• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Capree iON BatteryTimer v1.05 PREMIUM S60v3v5 SymbianOS 9.x Signed Full

duylinh27884

Moderator
Capree iON BatteryTimer v1.05 PREMIUM S60v3v5 SymbianOS 9.x Signed Full

ION là pm cung cấp sự kiểm soát thời gian
hoạt động còn lại của pin, ước tính trong tương lai ngày và thời gian của pin được xả hết hoàn toàn,tuổi thọ pin trung bình, thời gian trôi qua từ các khoản sử dụng cuối cùng.
ION cung cấp dữ liệu theo bốn cách:ứng dụng chính, chờ plug-in, màn hình chủ widget(Nokia N97) và tiết kiệm điện chuyên dụng (S60 3rd).

Link Upwap

rastar

Banned
Con 5233 của mình đang bị hao pin kinh khủng. Lúc trước dùng được 2 ngày còn bi giờ tối nào cũng phải cắm sạc cả :(

YinYang

Active Member
Con 5233 của mình đang bị hao pin kinh khủng. Lúc trước dùng được 2 ngày còn bi giờ tối nào cũng phải cắm sạc cả :(
Việc hao pin có nhiều vấn đề lắm: có thể bạn cài nhiều app chạy ẩn, pin bị chai, vừa sạc vừa nghe.......

duc143

Bản này hỗ trợ V5 mà, minh cài rồi - bản Premium này hỗ trợ Widget ngoài màn hình chủ cho những máy nào firmware... chụp cho mấy bạn coi :D

Cũng có thể cập nhật thêm một số chi tiết so với bản 1.05 ban đầu, riêng cái hiển thị pin góc phải vẫn chưa di chuyển được ...

Chỉnh sửa cuối:

rastar

Banned
Việc hao pin có nhiều vấn đề lắm: có thể bạn cài nhiều app chạy ẩn, pin bị chai, vừa sạc vừa nghe.......

Sáng này mới up lại OFW đây, để xem xem còn bị tình trạng pin 1 ngày như vầy không :-?

duylinh27884

Moderator
Bản này hỗ trợ V5 mà, minh cài rồi - bản Premium này hỗ trợ Widget ngoài màn hình chủ cho những máy nào firmware... chụp cho mấy bạn coi :D

Cũng có thể cập nhật thêm một số chi tiết so với bản 1.05 ban đầu, riêng cái hiển thị pin góc phải vẫn chưa di chuyển được ...
Waoo..v5 cài có Widget hiển thị nhìn đẹp wá,chả bù với v3,cài vào cũg ko khác gì bản củ:(

joekwan

Cái này báo pin ko chính xác tí nào. Máy còn 1 vạch báo pin yếu liên tục mà phần mềm báo là pin còn 48%. Bó tay!

kitafung

Cái này báo pin ko chính xác tí nào. Máy còn 1 vạch báo pin yếu liên tục mà phần mềm báo là pin còn 48%. Bó tay!

Phải sau ít nhất 5-6 lần sạc phần mềm mới báo chính xác nha bạn.

joekwan

Thanks nha! À, có ai biết tại sao Opera Mobile từ bản 11.0 cứ vào 4rum mình là chỉ load đc 1 phần đầu trang, còn phía dưới ko hiện ra. Nhiều lúc muốn vào bằng Opera Mobile để thanks mà ko đc.

duylinh27884

Moderator
Thanks nha! À, có ai biết tại sao Opera Mobile từ bản 11.0 cứ vào 4rum mình là chỉ load đc 1 phần đầu trang, còn phía dưới ko hiện ra. Nhiều lúc muốn vào bằng Opera Mobile để thanks mà ko đc.

Vào bằg operamini vẫn nhấn thanks đc mà bạn.nhấn phím *+0 chuyển qua chế độ duyệt bằng style mobile là nút thanks hiện ra thoai

duc143

Cái này sau sạc vài lần mới chính xác nhưng cũng không tuyệt đối, không chính xác = battery monitor :D

Waoo..v5 cài có Widget hiển thị nhìn đẹp wá,chả bù với v3,cài vào cũg ko khác gì bản củ

Đành đưa nó ra ngoài hiện thị dạng nhỏ thôi :D

Như đây:

YinYang

Active Member

Sao tớ lại cho nó ra hs đc nhỉ? :-?