• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cellphone—Process Explorer UIQ3.0 v1.00 Uplate v1.10

CongVoi

Super V.I.P
Cellphone—Process Explorer v1.10

Chương trình quét và dọn dẹp máy,giải phóng nhanh các chương trình trong máy cho UIQ3.0 bản cũ là 1.00 nay đã xuất bản lên bản mới hơn là 1.10

decon

thank cong voi.cài này quá tiện,tắt nhanh gọn.kg biết cái nút thank bị lổi gì rùi hé????

thanhchi

Dùng trương chình này các bạn có thể không cần khởi động lại máy mỗi khi cài một số ứng dụng mà nó bắt phải restart máy. Mình cũng đã từng thử qua, chỉ cần các bạn terminate 2 cái main menu va active menu sau đó back ra ngoài là okie, như khởi động lại máy.
Còn nếu muốn khởi động lịa máy thì terminate phone là được. khỏi cần PM phone off nữa.

huyenbeo

Cái này với Swiss mgr pro thì cái nào hơn vậy? Congvoi có nói cho mình biết được không ?

CongVoi

Super V.I.P
Cái này với Swiss mgr pro thì cái nào hơn vậy? Congvoi có nói cho mình biết được không ?

Mỗi cái có mỗi đặc điểm riêng,cái SMP thì có nhiều chức năng hơn nhưng thua cái này về khoản quét Ram :|

kienlua

Bạn ơi, bản này có cần đăng kí không? Sao không thấy có key nhi?

smuggler

bác nào chỉ mình sử dụng pm này đc ko vậy...toàn tiếng A ko!mình đọc ko hiểu nên ko giám tấy mấy...mà mình vào mục "more" có phần cleanup...ko biết nhấp vào nó có chức năng ji` nhĩ...ko biết nên ko giám

hieusaco

bác nào chỉ mình sử dụng pm này đc ko vậy...toàn tiếng A ko!mình đọc ko hiểu nên ko giám tấy mấy...mà mình vào mục "more" có phần cleanup...ko biết nhấp vào nó có chức năng ji` nhĩ...ko biết nên ko giám

Bạn nhấp vào cleanup thì nó sẽ dọn dẹp rác trên ram, ngoài ra nó có cả chức năng tắt các chương trình và khởi động lại máy nữa, bạn cứ nghiên cứu nhé