• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CellPhoneSoft Instant Menu Pro v1.50(0) S60v5 Belle Signed Retail dersimli_62

Radium

Moderator
Instant Menu Lite By CellPhoneSoft v1.40(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed

Thêm 1 một ứng dụng mở nhanh ứng dụng nữa cho các bạn. Với ứng dụng này, chỉ cần nhấn vào góc trên cùng bên trái màn hình của bạn, danh sách ứng dụng sẽ hiện ra - danh sách này thay đổi được trong giao diện của app. Bản lite nên 1 số chức năng bị hạn chế (trong hình). Ứng dụng có yêu cầu QT.

Hình ảnh

DOWNLOAD

DOWNLOAD BẢN PRO v1.20
================
16-1-2013
CellPhoneSoft Instant Menu Pro v1.40(0) S60v5^3AnnaBelle

Last edited by a moderator:

hdgv

bản pro ver1.20 à bạn ơi :p

uh, quan trọng là dùng đủ chức năng :D bạn thử tìm xem có bản pro update nào không? Mà ver mới không biết cập nhật thêm chức năng gì không nhỉ? giờ mới dùng soft này nên không biết

Radium

Moderator
uh, quan trọng là dùng đủ chức năng :D bạn thử tìm xem có bản pro update nào không? Mà ver mới không biết cập nhật thêm chức năng gì không nhỉ? giờ mới dùng soft này nên không biết

theo mình thấy thì vers mới nó không hiện 3 cái tam giác ở góc trái nữa. Mà thay vào đó là hình giống như trên hình của mình.

hdgv

theo mình thấy thì vers mới nó không hiện 3 cái tam giác ở góc trái nữa. Mà thay vào đó là hình giống như trên hình của mình.

vô setting đi bạn, không hiện gì luôn cũng được. mình thì thích không hiện gì cho nó thoáng

hdgv

Hiện tại có 6 người xem chủ đề này (6 thành viên và 0 khách)
hdgv, huutoan2507, iamstven, Radium, Vanhoang123alo, WrebrincbUb
S60v5 vẫn đang máu quá nhỉ :))