• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CellPhonesoft Twin Files v1.00 Việt Hóa bởi Johny - Quản lý file đầy tiện ích

JohnyNguyen

CellPhonesoft Twin Files v1.00 Việt Hóa bởi Johny - Quản lý file phong cách mới

CellPhonesoft Twin Files v1.00 S60v5 S^3 Việt Hóa bởi Johny - Quản lý file đầy tiện ích

Twin Files là một ứng dụng quản lý tập tin,với tính năng hiển thị bảng điều khiển kép để có thể chuyển thuận tiện giữa hai danh sách tập tin độc lập. Chức năng thao tác tập tin bao gồm sao chép, di chuyển, xóa, đổi tên, gửi, hỗ trợ tập tin ZIP, và nhiều hơn nữa.

Ứng dụng này cũng cung cấp thông tin chi tiết về tập tin, thư mục và ổ đĩa với các chỉnh sửa thuộc tính tập tin. Bên cạnh đó còn hỗ trợ rất tốt cho màn hình cảm ứng, các phím tắt bàn phím được cung cấp cho hầu hết các lệnh. Twin Files là lựa chọn đúng đắn cho người sử dụng tiên tiến!

Twin Files là tương thích với tất cả các điện thoại thông minh Symbian S60 của Nokia, Samsung, LG và Sony Ericsson, làm việc tốt như nhau trên điện thoại dựa trên bàn phím và các thiết bị màn hình cảm ứng mới nhất, giống như E7 Nokia, Samsung i8910 (Omnia HD), và Satio SE.

Tính năng:

1. Quản lý tập tin đầy đủ nhất cho Symbian.
  2. Thao tác linh hoạt (chuyển hướng, sao chép, di chuyển, xóa, đổi tên, gửi).
  3. Màn hình hiển thị cực kì thuận tiện với 2 danh sách tập tin độc lập
  4. Thông tin chi tiết tập tin, thư mục và ổ đĩa với các chỉnh sửa thuộc tính tập tin.
  5. Thao tác với các tập tin nén
  6. Phím tắt cho hầu hết các câu lệnh.
  7. Khả năng truy cập tốc độ cao, khi vào các thư mục có nhiều tập tin/thư mục con như Private,Resource mà ko hề bị trễ
  8. Ace không nên bỏ qua trải nghiệm thử app này :D

Và không có lý gì mà tự dưng App cần phải có mã kích hoạt Full :ar! Để có mã 1 cách đơn giản bạn chỉ cần post Encryption Code qua topic phía dưới
Mã:
[URL="http://www.dreamstrikes.com/symbian-series-os9-4-s-1-s60v5-applications/2042004-quickoffice-adobe-reader-le-2-5-cellphonesoft-twin-files-v1-0-registration-codes-request.html"]http://www.dreamstrikes.com/symbian-series-os9-4-s-1-s60v5-applications/2042004-quickoffice-adobe-reader-le-2-5-cellphonesoft-twin-files-v1-0-registration-codes-request.html[/URL]
Encryption Code để tránh bạn phải đưa IMEI máy bạn ra thôi chứ không có gì cả :p
Have a nice weekend :D

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Tẹo tớ gửi imeil cậu lấy giùm tớ nhá.^^.dây mơ rễ má quan hệ rộng có lợi chỗ này đây.:))

JohnyNguyen

bạn cho mình hỏi ở DSPDA User thì điền gì vào nhỉ
Thì bạn điền nickname của bạn ở bên DS forum nè ;) Thực ra điền gì vào đó cũng ko ảnh hưởng :p Quan trọng là mấy số chữ loằng ngoằng ở phía sau ý :p
Tẹo tớ gửi imeil cậu lấy giùm tớ nhá.^^.dây mơ rễ má quan hệ rộng có lợi chỗ này đây.:))
Lol,tớ mới hnọ pm riêng xin mã SlideUnlock rồi,ngại lém :p Cậu cứ post vào topic đó ý :p Còn lấy cả mã Adobe Reader gì gì đó luôn mà :D

asfa

hiii ...
thanks but would you upload it another place ?
like 4shared.com

Chỉnh sửa cuối:

ki3pc0d0n

Coi bộ hay à nha ! mà down chả đc
Chắc bắn bluetooth nhanh hơn explore !
Mấy cậu bạn chơi game mà bắn tớ tải game...
Bắn quanh lớp..... :( mà bắn chậm quá cũng khổ

JohnyNguyen

hiii ...
thanks but would you upload it another place ?
like 4shared.com
Fixxxxxxed :-s Sr for this troble with my acc :p
haha, bw limited rồi ku ơi, sao phải dùng boxnet cùi bắp?
Hề hề,tại nhiều ng downl từ acc của e quá nên nó mới dở chứng bắt upgrade lên premium đó mà :p Chứ 5 GB hết sao nổi :-s Nhưng mà e vẫn có cách download kể cả khi hết băng thông =))=))=))