• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 5230 v50.6.001 by Cloud

cloudzxz

CFW 5230 v50.6.001

Vài nét cơ bản :
+Xoay ngang home screen
+Cpu mod 100% hiệu suất
+Thêm 3 icon ngoài home screen
+7 trang kí tự(Mình thấy mấy cái emo chỉ dùng đc trong nhắn tin => vô dụng,anh em nào thích thì bung rofs2 gốc cóp avkon.r96 và r01 ra nhé ! )
+Ram khởi đông 63~ 64 mb với 4 app boot ngầm cùng ( Đã bật eff,tắt đi chắc phải 70 mb )
+ Các ứng dụng : Screen snap,Auto installer,BT switch,RP+

Chú ý : hiện fw bị lỗi k vào được phần trình duyệt của nokia.Cao thủ nào biết cách fix thì giúp mình nhé !
Anh em dùng tạm opera mini hoặc UC web load nhanh ko kém đâu :D
Opera Mini http://www.mediafire.com/?ggror95zz8xn5ru
...
Các mod cơ bản mình đã thêm hết vào :D

Hình dialler và hs ngang sẽ update sau vì chụp không dc :( :D

+ Rofs2 :
http://www.mediafire.com/?spxxh9h6ddc4apm
-> Chép đè và flash nhé :D
Mình đag up core.Sẽ update link cho các bạn sau :D

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

7 trang kí tự(Mình thấy mấy cái emo chỉ dùng đc trong nhắn tin => vô dụng,anh em nào thích thì bung rofs2 gốc cóp avkon.r96 và r01 ra nhé ! )
cái này là ham hố nè. thích xài opera thầy cái browser mới vô dụng nên k thèm để ý tới nó nè. vì thế nên fix lỗi chi cho mệt

cloudzxz

7 trang kí tự(Mình thấy mấy cái emo chỉ dùng đc trong nhắn tin => vô dụng,anh em nào thích thì bung rofs2 gốc cóp avkon.r96 và r01 ra nhé ! )
cái này là ham hố nè. thích xài opera thầy cái browser mới vô dụng nên k thèm để ý tới nó nè. vì thế nên fix lỗi chi cho mệt

Nhưg sợ có ng phàn nàn :( hôm trc mình cook cái gì vào ý mà bh k bật dc :(

funnyclock

Cái này có phải phần mềm ko ??
Không phải mới lạ: chủ trương không cá nhân hoá nên các cooker sẽ không cố nhét vào những gì khi mà không chắc rằng tất cả mọi người đều muốn!