• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

mai_tien_dat_251

bạn hướng dẫn cách làm cũa mod này nha : Sửa chữ Khóa ở phím chọn phải thành IP™
mình cook rùi mà không tài nào đỗi được chữ DANH BẠ thành chữ VIP được ,riêng phím trái và phím giữa thi ok rui . cám ơn bạn trước nha ? thank thank=D>=D>

bác sang bên iOS mới tìm thấy bác chủ thớt!

Ice_Dragon

ai còn link của phiên bản trước không,cho mình đi,tự nhiên thấy cái này xấu hơn cái trước(ý kiến cá nhân thôi,mặc dù tốc độ nhanh hơn hẳn,dùng thấy mượt hơn nhiều :D)

__Edited__
nếu không ai còn thì cho mình hỏi làm sao để thay đổi cái Slide unlock và cái hiệu ứng khi vuốt ngang màn hình ở menu thì nó lật chéo lên và lật nguyên cả tấm hình(chứ không phải là lật ngang qua và 1 phần ở trên với ở dưới bị đứng yên>.<) cho giống với bản trước
àh mà sao không còn hiệu ứng bong bóng nữa vậy?

Chỉnh sửa cuối:

imuzik10

bác chủ này lại wa bên androi mất tiu rùi. các bản của các pro kia thì hông ai chịu sửa chữa cả. không lỗi này thì lỗi kia. bản của bác thì hịn rùi ver lại thấp. hix. buồn wá mất. nâng ver theo hướng dẫn của bác e làm không có được

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

ai còn link của phiên bản trước không,cho mình đi,tự nhiên thấy cái này xấu hơn cái trước(ý kiến cá nhân thôi,mặc dù tốc độ nhanh hơn hẳn,dùng thấy mượt hơn nhiều :D)

__Edited__
nếu không ai còn thì cho mình hỏi làm sao để thay đổi cái Slide unlock và cái hiệu ứng khi vuốt ngang màn hình ở menu thì nó lật chéo lên và lật nguyên cả tấm hình(chứ không phải là lật ngang qua và 1 phần ở trên với ở dưới bị đứng yên>.<) cho giống với bản trước
àh mà sao không còn hiệu ứng bong bóng nữa vậy?
Những cái đó mục đích là làm FW mượt mà hơn và đơn giản hơn thui bạn.
Cái effect bong bóng làm lỗi hiển thị trong Calendar và chậm khi thao tác.
Cái lật trang ngang đó mình thấy nó đẹp + đơn giản + pro đó chứ.
Nếu không thích bạn có thể qua topic mod của mình lấy effect bong bóng về (trong đó có cả cái lật trang chéo mà bạn muốn đó) về để ném lại vào r2 mà:D

bác chủ này lại wa bên androi mất tiu rùi. các bản của các pro kia thì hông ai chịu sửa chữa cả. không lỗi này thì lỗi kia. bản của bác thì hịn rùi ver lại thấp. hix. buồn wá mất. nâng ver theo hướng dẫn của bác e làm không có được
Qua iOS chứ Ăn-roi hồi nào ta:-?:D
Bây giờ chả dùng v5 nữa thì sao có máy mà test để làm tiếp:D
Bạn bè mình cũng sang Sym^3,Meego,Android,iOS hết rùi nên không có máy để mượn mà test nữa:D
Đang xem xét port cái FW N97mini cho con 1202 xem sao=))

phongisme02

có ai bị như mình ko khi vào " Cài đặt --> chủ đề" tự nhiên bị văng ra :-s chán kinh

phongisme02

cài theme rồi vào lại k thì format lại máy xem

ờ đc rồi cài themes xong tự nhiên vào ngon ko thấy văng ra nữa... lại 1 lần nữa tks kiu b nhé :X:X

P/s: từ lẫy ko pik lỗi ji cứ hack đi hack lại hỏng cả máy =))=)) tks :D

pnml01

tiết wa nhiếu cook pro của v5 đi hết rồi chẵng còn ai mà học cook nữa nguyenduythanh im lặng rồi mất tiêu rồi giờ tới bunrieucua
đúng như câu " không có bửa tiệc nào mà ko tàn" s60v5 đến đây thôi
mong nokia pt s60v5

pnml01

tiết wa nhiếu cook pro của v5 đi hết rồi chẵng còn ai mà học cook nữa nguyenduythanh im lặng rồi mất tiêu rồi giờ tới bunrieucua
đúng như câu " không có bửa tiệc nào mà ko tàn" s60v5 đến đây thôi
mong nokia pt s60v5

J4yJ4ckj3

dùng nhiều bản nhưng vẫn thích nhất bản của bác bunrieucua, bây giờ up lên FW mới muốn quay lại cũng không được nữa rồi :(