• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V_20.043 cho X6 V31_bykotukoylu

manhnguyenvn

Chỉnh sửa cuối:

kangnam

đã xem nhưng chưa flash :D:D... Nhưng mình không thích kiểu mở khóa C5... nhìn xấu hơn của C6 :D:D: !!!

samiboy007

có lỗi j k pạn.tạj đang xài v042 thấy cũng ngon.mún lên nhưng ngạj nhiều lỗi.mún quay về cũng k đc.pạn test r cho ý kiến nha.
Pản e đang xài : ram 60mb (lúc khởi động và tắt hjệu ứng ).trung bình là 48mb.
Zị đã đc chưa nhỉ?

manhnguyenvn

Có lỗi. Đó là ở phần chụp hình phải nhấn phím thì mới chụp được (ko chỉ trên màn hình được). Còn lại ko thấy có lỗi gì khác nữa.

samiboy007

kái đó lấy mod camera hjện đang dùng cóp zào có đc k nhỉ? Mình nghĩ chắx là đc đấy.

vpkado

bữa giờ xài bản nào củng hay, nhưng k biết bản nào godd nhất trong FW cho x6 nhỉ, bác nào biết chỉ dùm với.thank

manhnguyenvn

Mình sài bản này thấy nhẹ nhàng, cũng được. Quan trọng là mình thích thôi. Mà cái này tự mình làm dựa trên các mod trên pda nên thấy hay.

vunhovuto

hic. bản này có vẻ giống bản của bác nào trước đây ấy, mình cũng ko nhớ, cũng gặp phải những lỗi như:. vẫn chưa gỡ bỏ được hoàn toàn quick office, nút chụp ảnh trên màn hình bị lỗi

samiboy007

hjchic.chắx maj mốt k zào box này nữa wá.cứ zô đọc thấy pản cfw nào hấp dẫn hoặc mod hay là chịu k nổi.nhà k có pc.phảj ra net.mà hễ đọc là thấy káj tay ngứa ngáy phải test liền mới chịu.kả thág nay káj máy chịu hành hạ hơn 100lần flash.hjchjc.chả pít đt có bị tổn thọ vì flash nhìu k nữa.

vpkado

bản này so với bản này CFW C6 V20.0.042 for X6 V31.0.004 [Core Binh24] by Wikileaksking cái nào chạy nhanh hơn nhỉ

vpkado

chả pít.chưa test thử .vì chưa mún lên ver.
mình củng đang ngại, đang xài FW gốc của vuhien thấy củng nhanh và mượt, thấy bản này hay hay định flash nhưng hỏi ý kiến trước cho chắc heheh

samiboy007

pản cfw c6v20.042 cho x6v31 đc edit lại từ pản của vuhjen.
Ram 63mb lúc khởi độg
Trung bình 52mb
(khj đã tắt hết trình chạy ẩn và tắt hjệu ứng theme )

vpkado

@ samiboy007 da up duoc chua ban, minh doi dem qua den gio hixhix ( on bang dt mod thong cam)

samiboy007

@ samiboy007 da up duoc chua ban, minh doi dem qua den gio hixhix ( on bang dt mod thong cam)

pạn thôg cảm.qua gjờ chỗ của mình bị hư bình đjện j đó nên cúp đjện suốt.chưa làm đc.