• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Cho C601 C7 E7 Symbian Anna v22.14 by vutaikt ;))

vutaikt

Vài hình ảnh:

Vài mods( mình kể qua thôi vì cũng khá là nhiều):

+ Hack máy 100% với intallserver.ễ bản mới nhất by coderus.
+ Thêm Rom patcher v3.1 và 10 patch.
+ Menu 4x4
+ Fix java
+ Âm thanh và hình ảnh khởi động mang phong cách W7
+ Music đọc tại E E/ Music
+ Images đọc tại C E F /Images
+ Cache C to E
+ Thanh cuôn trượt kinetic mượt mà (v2 by vutaikt fixed).
+ Font chữ Nokia Pure anh hoa việt....>>>deleted
+........... và chục mods khác nữa đó... khám phá thêm mới thú vị...

Tải về. .
Lưu ý hãy 4 mát máy trước khi flash để máy chạy hiệu quả với tốc độ nhanh nhất.^^
Mình up cho cả bộ fw nhé. cứ thế mà flash thui

flassh xong nhớ vào quản lý ứng dụng cập nhật 2 phần của symbian anna để xem video hiển thị phụ đề nhé.

password mediafire: Hãy ghi pas là địa chỉ nơi mình đang sống. Viết liền chữ thường ko dấu. ;))

Chỉnh sửa cuối:

xuantruong0807

ko hỉu sao mình phoenix xong máy chỉ chạy đc tiếng anh nhỉ. chuyển sang tiếng việt thì màn hình tắt ngúm. cắm USB ko nhận. *#0000# lỗi :(

dzzung34

Mình vừa mới flash bản C6 Anna v22.14 by vutaikt V1.2 .Vọc 1 hồi , thật tuyệt vời chưa thấy lỗi nào hết để vọc tiếp sẽ thông báo cho anh em sau .THANKS

wonben265

đúng là rất tuyệt ,mình flash c7sài rất mượt ,nhưng có cái bàn fím ngang hơi bị nhỏ

jomokino

Bạn ui mình flash bằng Phoenix nos bao thiếu file RM-675_M019.16.emmc.fpsx Bấm OK nó không chạy nưấoao thiếu file RM-675_M019.16.emmc.fpsx Bấm OK nó không chạy nữa

jomokino

Bạn ui mình flash bằng Phoenix nó báo thiếu file RM-675_M019.16.emmc.fpsx Bấm OK nó không chạy nữa.

atrau

Ai biết font trên hình là font gì cho mình xin với. Tải FW về thấy 1 mớ font, không biết cái nào với cái nào luôn.

KenVy

Trời cái pass.....là gì vậy? Chủ thớt up up mở mở, mò hoài kg ra....

satthumuhn1

các bác có ai cài soft nokia bubble lock không vậy?
sao bản anna này không chạy được thì phải ?
trước v14.02 chạy ầm ầm mà

tuancan

bác tài sao ko chỉnh luôn 1 số mod như tăng âm bass , trả ram, zom 10x...... như mấy bản trước bác làm cho C6-01 ấy :p

nhân tiện bác cho em xin cái bàn phím bác nói với bán phím mặc định khó xài thật em dùng C6-01 màn bé nữa