• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N8 Super Controller - 2 Phong cách - 3 Chế độ BẢN TÌNH CUỐI by Ntv_79 [22.11.13]

MinhThang

Manager
Dưới bài viết nào cũng có mà bạn.

Gửi từ GT-P1000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

davidkanthmt

bản này hay thật! vậy mà bác ko đăng lên tinh tế! ^^ tại mình hay lên đó! may, qua hớt đc
'bản tình cuối" search ms đến đây! ^^ thanks bác!

xbigbangy

bản tình cuối

mọi người cho em hỏi với ạ. em rất thích bản này nhưng em thường xuyên nghe nhạc bằng tai nghe mà bản này thì âm lượng tai nghe to quá. em xin hỏi làm thế nào để âm lượng tai nghe trở về như mặc định ạ. được thế thì quá tốt ạ

MinhThang

Manager
mọi người cho em hỏi với ạ. em rất thích bản này nhưng em thường xuyên nghe nhạc bằng tai nghe mà bản này thì âm lượng tai nghe to quá. em xin hỏi làm thế nào để âm lượng tai nghe trở về như mặc định ạ. được thế thì quá tốt ạ

Máy bạn không có nút chỉnh âm lượng hay sao?

Gửi từ GT-P5000

xbigbangy

Dạ có anh ạ. nhưng ý em là em chỉnh âm lượng về min nhưng vẫn to vì em được biết ở bản này đã tăng âm lượng headphone với mục đích cho cuộc gọi to hơn. nhưng khi nghe nhạc nhất là về đêm thì mức âm lượng như thế không phù hợp lắm. mà chuyển sang bản CFW khác thì e tiếc lắm. anh có cách nào không ạ.

xuan88

Dạ có anh ạ. nhưng ý em là em chỉnh âm lượng về min nhưng vẫn to vì em được biết ở bản này đã tăng âm lượng headphone với mục đích cho cuộc gọi to hơn. nhưng khi nghe nhạc nhất là về đêm thì mức âm lượng như thế không phù hợp lắm. mà chuyển sang bản CFW khác thì e tiếc lắm. anh có cách nào không ạ.
mình cũng thấy như bạn từ ngày đầu dùng bản CFW này . nhưng thôi ,tác giả chắc giờ ko dùng nữa , cứ để dùng như vậy

dinhnhan2011

Chuẩn đấy, bản này dùng ok trừ cái khoản nghe nhạc khi cắm tai nghe vào, đã để min volume, vào eq hạ hết về mo rồi nhưng âm lượng vẫn quá to

dacknia

A ơi E mới flash bản này về , nhưng ko biết bật phím tắt ở dưới thanh taskbar ở đâu ạ :(. E muốn để phím tắt khóa màn ở dưới đấy mà tìm mãi ko thấy đâu :(

kun_ntu

E mới chia tay N97, sau 5 năm gắn bó. Vì niềm đam mê symbian nên đang tìm em N8, hay E7, nhưng vẫn thích E7 hơn nên hỏi anh là bản này có dùng được cho E7 không anh Ntv

Senkylone

Mình ấn vào dow mãi mak k dc. Nhấn vào khung đó k đuợc bạn ơi, nhin fw đẹp wá hix. Bạn cho mình link media được k. Mình gà vụ này lắm, minh biết flash k ah. Tài khoản này đk mấy ngày mới đc hix