• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N8 Super Controller - 2 Phong cách - 3 Chế độ BẢN TÌNH CUỐI by Ntv_79 [22.11.13]

Senkylone

Uh. Minh là mem mà kiki. Uh mà hình như bản này chỉnh sửa video k full hiệuưng phải k bạn hihi

Senkylone

theo mình thi thay bản này kung ngon nhưng mà phần sửa video thi k full, khi fotmat thi mất bản đồ,,, phai cập nhật.. Bạn cài bảm của tuấn sake hả.

Dragon459

Manager
theo mình thi thay bản này kung ngon nhưng mà phần sửa video thi k full, khi fotmat thi mất bản đồ,,, phai cập nhật.. Bạn cài bảm của tuấn sake hả.

Không. Mình tự làm 1 bản đơn giản với nhu cầu thôi. :haha:

ryu_

Mình mới up bản FW của bác Ntv vì đang dùng con N8, nhưng phần thời tiết ngoài màn hình toàn hiễn thị "Không có sẵn...", có ai bị như dzậy ko? Và làm sao để sửa, vì không có nên nhìn màn hình chính xấu hẳn

ryu_

Haizzz...có vẻ không còn ai dùng N8 rồi nhỉ, mod cũng ko hỗ trợ nữa. Riêng mình vẫn dùng vì nó vẫn quá tốt.

sirum

Chào bạn!
Không biết ai còn không xài chứ mình cũng còn xài như bạn nè. hi hi. Hiện giờ máy mình đang bị rè loa thoại, đi thay rồi mà vẫn bị. nhưng không sao nghe loa ngoài vẫn ok
Mình đang tìm bản zalo cho nokia n8 mà không có, bạn có không cho mình xin với