• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini Belle For N5250

vcoin1000

Tình hình là thấy nhiều A e n5250 phàn nàn là các Cookker không quan tâm đến 5250 nên hôm nay em mạo muội post bài này lên cho anh em N5250 down về dùng thử.
+Đầu tiên xin chân thành cảm ơn:
VURAIN84
ANHPHU18
NGUYENDUCLOI
TRUNGHUY90
Đã giúp mình hoản thiện bản này!!
1.Tính năng:
•LOG 365 NGÀY
•HACKED.
•ICON ANNA.
•MOD LANDSCAPE V1.
•MOD LANDSCAPE V2.
•MOD NHẬN BLUETOOTH Ở Ổ E.
•MOD TỰ BẬT BLUETOOTH KHI GỬI KHI.
•MOD LOẠI BỎ THANH TRƯỢT Ở MENU.
•MOD RAM GIÚP QUẢN LÍ RAM TỐT HƠN. K BỊ RESTART KHI THIẾU RAM.
•MOD CACHE VÀ TỐC ĐỘ.
•MOD RULE GIÚP TIẾT KIỆM PIN.
•MOD PIN.
•MOD OVI MAP FINAL.
•TRÌNH DUYỆT 7.3.1.27.
•MOD KÍ TỰ MẶT CƯỜI MỚI TRONG FONT.
•MOD ICON TRONG DANH BẠ.
•MOD PHÍM TRÁI.
•SOME NEW BELLE ICON
•6 TRANG KÍ TỰ VÀ 2 TRANG MẶT CƯỜI
2.Hình ảnh

3.Down load Rofs2:http://www.mediafire.com/?dpchbwmptxfmg2p
4.Tâni hưởng và thank mình nhé!!
CHÚ Ý:
Bữa nào có tiền+thời gian mình sẽ Fix thêm Mod ký tự Belle(Dấu tùy chọn+dấu <--)nhé!!Hôm nay hix tiền nét

kulboy_vn

hình như bản này cover từ bản belle v1 của cnvietteam thì phải? Bê nguyên cả lời giơi thiệu luôn hihì

hien98

mình sẽ test nhiệt tình ^^, lâu quá rùi mới có cfw cho 5250! mình cũng đã tự cook một bản, cũng tạm dùng được, sẽ chia sẻ sớm nhất^^

Luu_Tan_Vu

đây là rofs2 do tôi cook và tự port từ navi firm nhưng dựa vào cái ecom mà sang đó bảo tôi ăn cắp rofs2. gây sự và biến mất, đây là ngồn gốc của mọi nguyên nhân,
vui lòng ghi thông tin lại về fw này như đúng nguồn gốc và theo quy định của pdaviet.
cảm ơn.

baby612

co tot khong ha ban ? may lan truoc minh cung xai cfw cho 5250 ma khi cai thi gap 1 so loi rat dang ghet, lai khi cai App lai cham nhu rua nua chu.... mong tra loi giup minh ve cfw nay của ban nhe. co that su mượt hem ???? ko bi lỗi gì chứ ?

baby612

muon flash thi tải file trên chép đè lên mấy file dơn trên navi firm của 5250 v30 về nhé ( flash bằng J.A.F)

Luu_Tan_Vu

co tot khong ha ban ? may lan truoc minh cung xai cfw cho 5250 ma khi cai thi gap 1 so loi rat dang ghet, lai khi cai App lai cham nhu rua nua chu.... mong tra loi giup minh ve cfw nay của ban nhe. co that su mượt hem ???? ko bi lỗi gì chứ ?
thích thì cứ flash, fw này từ 523x sang 5250.

baby612

flash rui mo man hinh ko len hjxhjx .. ban tét tren 5250 chua zay ha? flash đã rùi lại mở ko lên ..kho hiểu ! làm tui phải flash lại v30 như cũ, mất thờii gian

baby612

sao minh flah thi mo man hinh ko len luon ta? huhu ben pdaviet zi congnghe24 cung y het nhau luon, kho hieu, kho hieu wa !!!! ban nay chua fix ma, ko gap loi moi la a"

tritrung1209

mình thử mấy cái rồi mà jaf vào toàn mở màn hình ko lên nên khiếp.
có bạn nào test thử trên 5250 rồi thì alo tiếng để mình làm với. sợ làm nhiều die máy lắm