• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 MINI FOR 523X 1/7/2011 BY VURAIN84

thangku1989

chỉnh lại tiêu đề thớts đi,nên ghi rõ dành cho máy nào để anh em tiện theo dõi

thanhhaifire

của binh24 cho n97. không dùng theme đen nét do thanh tuỳ chọn bị nhoè màu

ah vì bộ N97mini khi add theme mặc định của N97 hay C6 vào nó sẽ lỗi hiển thị thanh mediabar khi xoay ngang. nghe nói bỏ cái file series60skin của bộ C6 vào thì hết.

funnyclock

đúng là chạy đua vủ trang thật.. CFW nhìu wa' nhìn hoa cả mắt.. giá mà có 2 máy 5233 thì tốt wa :D

Topic này lại chuẩn bị tơi tả comment thôi, mà có thực sự là pin tốt hơn cả FW gốc không thế bác chủ ơi, bữa nọ flash thử FW gốc thấy thời lượng dùng tốt quá! :D

Luu_Tan_Vu

Topic này lại chuẩn bị tơi tả comment thôi, mà có thực sự là pin tốt hơn cả FW gốc không thế bác chủ ơi, bữa nọ flash thử FW gốc thấy thời lượng dùng tốt quá! :D

fw n97 pi luôn tốt hơn fw gốc mà

funnyclock

Theo C6 một thời từ lúc Duythanh vẫn làm, giờ ảnh không làm nữa nên cũng muốn thay đổi, con chuột của em hôm nay ăn mấy bận flash rồi! Đang tìm một FW ưng ý nhất (không ưng thì chọc ngoáy chút sẽ ưng)!
Chắc 2 bác đang Upload đây mà!

tc89

Theo C6 một thời từ lúc Duythanh vẫn làm, giờ ảnh không làm nữa nên cũng muốn thay đổi, con chuột của em hôm nay ăn mấy bận flash rồi! Đang tìm một FW ưng ý nhất (không ưng thì chọc ngoáy chút sẽ ưng)!
Chắc 2 bác đang Upload đây mà!
Bạn cứ Flash bản n97mn náy đi. Pin đảm bảo bạn sẽ ưng ý. M đang dùng bản V1 N97mn của Tùng. thêm: lim dim màn hình, chạm vào sáng lại,Auto chuyển qwety toàn màn hình khi xoay ngang, Chỉnh thời gian khoá phím, Bàn phím S^3 và dùng rất ok.hihi
@vurain84: Lần này bạn đc lên V.I.P rồi. M bor cho bạn 1 phiếu.hihi

thangku1989

vuriain84 sao không cook luôn một bản cho 5230 để tops thêm sinh động đằng nào cũng là một công cook FW vì 5230 với lại 5233 có khác gì nhau đâu,cái này bạn biết rùi mà chỉ cần chạy tốt trên 5233 là chạy tốt trên 5230 :)

Luu_Tan_Vu

vuriain84 sao không cook luôn một bản cho 5230 để tops thêm sinh động đằng nào cũng là một công cook FW vì 5230 với lại 5233 có khác gì nhau đâu,cái này bạn biết rùi mà chỉ cần chạy tốt trên 5233 là chạy tốt trên 5230 :)
5230 lần trước mình chuyển qua thì bị lỗi out ghi âm nên k dám làm. bạn nào muốn làm cho 5230 mình sẽ hướng dẫn tận tình để bạn làm được

thangku1989

5230 lần trước mình chuyển qua thì bị lỗi out ghi âm nên k dám làm. bạn nào muốn làm cho 5230 mình sẽ hướng dẫn tận tình để bạn làm được

làm FW không phải là khó, nhưng tất cả những mod tốt nhất đều có trong FW của các bạn, muốn cho ra được FW mà được mọi người đón nhận thì phải có bước đột phá nào đấy mà chưa CFW nào có thì mới được, cái đó thì mình chưa làm được :D

banhmj

ok đag down,. mình ngồi net từ sáng tới giờ chỉ chờ có thế :DDDD

anhphu18

icon emotion k add vào n97 được

cũng ko sài cái đó lắm, quan trọng là đầy đủ mod + pin + ram là vui rồi
@vurain: có cần xóa file uda như bên cfw của thanhtung ko vậy vũ

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

đang chuẩn bị thi đại học,thi xong về flash,heheh
đặt trước thằng 5230........

hoaiphiung

Thời gian chờ và đặt độ sáng màn hình là 50%..thì PIN sử dụng được nhiu ngày vậy a!

banhmj

:(( không biết xung đột mod gì mà lên nguồn lên nokia rồi tắt hjx