• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini For Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 V.New

bacnamntp

ai biết sao cái radio không search được kênh nào không:((. Với lại mình thay fonts vào rofs2 không có tác dụng, rofs 3 thì không đủ dung lượng,ai hướng dẫn hộ mình với.Thanks.:(

minhnguyenkhoi

anh ơi em up rồi, mà khi mở máy lên, ko thoát ra màn hình chính đc, sài như bình thường nhưng ko ra màn hình chính đc là sao hả anh, anh chỉ em fixx lại với , vì MOd đẹp :(

bacnamntp

anh ơi em up rồi, mà khi mở máy lên, ko thoát ra màn hình chính đc, sài như bình thường nhưng ko ra màn hình chính đc là sao hả anh, anh chỉ em fixx lại với , vì MOd đẹp :(

chắc bạn flash lỗi rồi, flash lại nha, nhớ delete các file hệ thống, flash xong 4mat máy lần nữa cho chắc ăn:-?

Vuanhcute

mới test bả này dùng còn hơn c6v42 xem youtobe ở chế độ hết 500m mimax viettel không bị giật