• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

iamstven

"Khi bật máy lên anh em đợi 1 phút rồi khôi phục cài đặt gốc cho mình chứ đừng sử dụng luôn" Quên mất pass khôi phục rồi nên flash xong xài luôn có sao k chủ thớt, mà lỗi camera giao diện bella có bị ở N97 mini không ? Cái này có chỉnh cho pin xài lâu hơn như mấy CFW khác không thớt ?

flash xong pass về 12345

bestgames

Member
Xin theme

Bạn có thể cho mình xin cái theme này được không????

ghetdangnhap

Thắc mắc kí tự mặc cười

Bạn cho mình hỏi bản này dùng hình mặt cười mặc định của anh Nô. Hay là giữ nguyên các kí tự mà không chuyển thành hình ảnh vậy.
Mình không thích hình mặc cười mặc định của anh Nô cho lắm, tại xài theo kiểu yahoo wen rồi.

leminhsl92

mình dùng x6

mình dùng x6 , dow bản belle của bạn về tổng cộng 3 lần ở 2 máy tính , chỉ chỉnh sửa camera như bạn up bên trên và flash thì luôn bị báo là :
Flash files are corupted or missing
Mong bạn xem lại hộ mình với

Radium

Moderator
mình dùng x6 , dow bản belle của bạn về tổng cộng 3 lần ở 2 máy tính , chỉ chỉnh sửa camera như bạn up bên trên và flash thì luôn bị báo là :
Flash files are corupted or missing
Mong bạn xem lại hộ mình với

Bạn có đổi tên file flash .v** cho đúng với của X6 chưa?

leminhsl92

Mình có đổi tên file rof sau khi dow về rồi mới mod camera ... rồi mới flash :RM-559_30.0.002_prd.rofs2.V22
mình cũng đã thử đổi tên file thành RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V22
cả 2 đều ko đc .. mình ngồi flash cả tối nay rồi mà vẫn bị lỗi vậy

< srr mình nhầm x6 là v20 , thank bạn nha , để mình thử lại :( >

leminhsl92

Bản x6 này ... khi mình xoay ngang màn hình thì màn hình chính cứ nhấp nháy và trở về màn hình unlock
Bạn nào giải thích hộ mình cái này là bị làm sao với
và bạn nào có cách đổi từ tap to unlock sang swipe ti unlock thì chỉ mình luôn với

Radium

Moderator
Bản x6 này ... khi mình xoay ngang màn hình thì màn hình chính cứ nhấp nháy và trở về màn hình unlock
Bạn nào giải thích hộ mình cái này là bị làm sao với
và bạn nào có cách đổi từ tap to unlock sang swipe ti unlock thì chỉ mình luôn với

Bạn có thể qua đây để đặt hàng để có CFW như ý

hienhuy1996

5250 lỗi không thể vào cài đặt điện thoại. lúc bấm vô là nó văng ra àh, bấm nhiều lần thì nó restart lại điện thoại lun! a Nghĩa giúp em với

congtutrensan_9x

5250 lỗi không thể vào cài đặt điện thoại. lúc bấm vô là nó văng ra àh, bấm nhiều lần thì nó restart lại điện thoại lun! a Nghĩa giúp em với

em cài thêm một cái themes xong vào áp dụng themes đó là vào được cài đặt điện thoại :)