• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia 5800 V52.0.007 c6 Tiếng Anh, Tây Ban nha

mai_tien_dat_251

Cái này mình thấy post bên Tinhte, nó chỉ có tiếng Anh hoặc là Tây Ban Nha thôi, mình cũng không biết chuyển sang tiếng Việt! Ah, soạn thảo văn bản không tự động chuyển bàn phím đầy đủ khi xoay ngang màn hình được đâu đấy.Và đây là bản Black!
Bạn nào có khả năng có thể Cook sang tiếng Việt giúp anh em nhé.
Thanks!!!
http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=36661.0
=D>

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

joeD

bản này mình coi rồi nó cũng có những warning như sau nếu mà sài vẻ 51 thì ko sài đc bản này phải up lên ver 52 sụn rồi mới có thể flash đc với lại khi mình chuân bị flash thì thấy có điều kỳ lắm bạn nói là nó có tiếng Eng và spain nhưng khi chon mode rm-356 xong thì thấy có cả tiếng việt và mấy nc đông nam Á nữa ko dám thử sợ có vấn đề

mai_tien_dat_251

bản này mình coi rồi nó cũng có những warning như sau nếu mà sài vẻ 51 thì ko sài đc bản này phải up lên ver 52 sụn rồi mới có thể flash đc với lại khi mình chuân bị flash thì thấy có điều kỳ lắm bạn nói là nó có tiếng Eng và spain nhưng khi chon mode rm-356 xong thì thấy có cả tiếng việt và mấy nc đông nam Á nữa ko dám thử sợ có vấn đề

Tiếng Việt và mấy nc Đông Nam Á mà bạn thấy là của FW gốc!

joeD

thiệt mà mình lên dailymobile down về mà nó ghi link down menu 4x5 và menu4x4 đó ko tin bạn cứ down về thử là sẽ bik

mai_tien_dat_251

thiệt mà mình lên dailymobile down về mà nó ghi link down menu 4x5 và menu4x4 đó ko tin bạn cứ down về thử là sẽ bik

mình down rồi nhưng cũng không để ý nữa. Bạn có thể kô thử nếu kô chắc chắn!

joeD

có ai thử bản này chưa cho chút kinh nghiệm nha thanks nhìu

joeD

Minh la nguoi post bai nay tren tinhte. Minh dang dung ban nay, may minh mau xanh, dang chay tot. (minh dang dung d.thoai de tham gia dien dan nen ko viet duoc tieng Viet co dau, admin thong cam nhe)

ban fláh roi cho minh chut kinh nghiem nhe luc chuan bi flash no hien len vay ne MOD thong cam vi dt e ko go dau TV dc Sr nhiu
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V19
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_C03_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_027_000_U001.uda.fpsx
Languages in ppm: English,Philipines,Bangladesh,Australia,Indonesia,India,Vietnam,New Zealand
minh down tren dailymobile lun do ban menu 4x5
neu ban flash thanh cong co the cho minh link ban menu 4x5 dc ko

quyen751

Mọi người cho mình hỏi, mún cook FW thì mình down FW gốc về ùi cook thuj hả? mún thử làm 1 bản riêng

caotuanan

Mọi người cho mình hỏi, mún cook FW thì mình down FW gốc về ùi cook thuj hả? mún thử làm 1 bản riêng

cách đó củng đc,còn k thì bạn dow bạn cook của các mem trên 4rum về cook lại theo ý mình,mình hay sử dụng cách này

tqtruong_adz

mình jaf thử rồi, thấy dùng cũng ok lắm. Có điều là nó quét nhạc toàn bộ thẻ, và bản menu 5x4 có phần cảm ứng góc dưới bên phải không nhạy lắm. phải bấm dịch ra ngoài mới nhận. À, mà nó cũng làm mất cái cảm biến ánh sáng ở gần camera phụ luôn à...

thuylexuan2002

"ban fláh roi cho minh chut kinh nghiem nhe luc chuan bi flash no hien len vay ne MOD thong cam vi dt e ko go dau TV dc Sr nhiu
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V19
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_C03_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356\RM-356_52.0.007_027_000_U001.uda.fpsx
Languages in ppm: English,Philipines,Bangladesh,Australia,Indonesia, India,Vietnam,New Zealand
minh down tren dailymobile lun do ban menu 4x5
neu ban flash thanh cong co the cho minh link ban menu 4x5 dc ko"
Đường link bản 5x4 đây bạn :http://www.mediafire.com/?3t298i9jd5n2n13