• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] Nokia X6 v30.0.003 by HoangHai

q630666

Bản CFW cho phiên bản mới của X6,về cơ bản vẫn giữ được ưu điểm nổi trội về tốc độ và sự ổn định như bản cfw của v21 ở đây
Ngoài những nâng cấp trên fw mới của Nokia,bản này mình tăng hiệu suất sử dụng của máy,để máy đạt được tốc độ tốt nhất,thay theme Nokia white và bộ icon S^3
Đây là Screen shot

Ngắm nghía xong rồi mời down về thưởng thức :))
****(chép đè cả 3 file vào cùng gói fw gốc down từ navifirm,đổi tên rof3.C01 cho cùng tên với file rofs3 của bạn)

Link : http://www.mediafire.com/?i98ogo2x640ccx1

Nguồn Symbianvn.net​

leonthien

Bản này post bên tinh te với bộ icon S^3 rất đẹp, Ram tốt. Nhưng bị lổi wifi không kết nối được gì hết, đành phải flash CWF khác.

q630666

Mình chính là người test đầu tiên bản này và không có lỗi gì nên HoangHai mới post.Còn lỗi wifi ở một số máy thì chưa tìm ra :D

hutjeumj

hic m vừa flash xong , đúng là lỗi wf thật , bùn wa , n mà bản này chạy mượt đấy chứ , mong a hoanghai sữa lỗi này dùm tụi e nhé , tks a nhé