• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 hit N97mini. ver 60.0.003 NEW core

killdawer

CFW Symbian Belle for 5800 hit N97mini. ver 60.0.003 NEW core
Note:
Bản này được sử dụng các mod và kinh nghiệm của anh em trong diễn đàn .Vì vậy cần gởi lời cảm ơn đến tất cả mọi người
+Nhạc ở E:\ tập tin âm thanh\clip âm thanh E:/sound/digital
+ Nenu 3x4 . 2x6
+ Nghe gọi . Tắt . Dung ko lag thỳ đập em nè ^^!~
+ đã mod thêm camera nét tối đa @@!~ 3.9MP
+icon n9 daituongquan
+belle hs by ntv_79
+trình duyệt mới nhất
+Ovi map 3.6 mới nhất
+ Hiệu ứng nhẹ nhàng
+ Âm thanh hình khởi động E:\boot
+ttpot, imelo,xem ảnh phong cách mới
+tap by thanhtunght
+ Add : sóng mạng,BtSwitch
+ mod overyou
+ mod sangbenh
+ mod thaingocduan
+ New core duybinh24
+ Không cá nhân hóa 100%
Nói thì nhiều nhưng giới thiệu chỉ bao nhiêu.jaf để cảm nhận !

Link MF : http://www.mediafire.com/?1q0eqhcq273h03m

Anh em Jaf và cảm nhận. Anh em nào Jaf rồi thỳ post một số hình minh họa cho em nhá !

Hướng dẫn anh em cái này chưa thấy diễn dàn nào có hết !
Đổi phông chữ không cần phần mềm. Tuyệt đối không xung đột với QT hay Phyton .
Tạo một thư mục Fonts. copy phông cần đổi vào trong , Copy nhân bản ra là 4 cái . Đổi tên thành như sau :
s60snr.ttf s60ssb.ttf s60tsb.ttf S60ZDIGI.ttf
xong cópy vào thư trong thư mục E:/resource . xong restart . bác nào mà cho vào C:/resource thỳ khôi phục cài đặt gốc mới hết nhá =)) dùng đuợc cho tẩt cả s60 v3 v5 S^3
Ngon thỳ thank cho em phát nhá !!

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Bạn edit bài cho hợp lệ nhé bạn !

ps: camera 3.9 MP là cụ thể độ phân giải bao nhiêu vậy bạn?

tangbalan

cảm nhận của mình là bản nầy còn lỗi font và nó giống giống bản của bạn sang bệnh.bản nầy chưa hoàn thiện font mà không biết sao chủ thớt up lên chi vậy ta làm jaf mắc công quá

killdawer

cảm nhận của mình là bản nầy còn lỗi font và nó giống giống bản của bạn sang bệnh.bản nầy chưa hoàn thiện font mà không biết sao chủ thớt up lên chi vậy ta làm jaf mắc công quá
t thay aj cung d0j font theo cach rjeng cua mjnh. Ban lam theo cach d0j font cua t la dc. Full font ngay. Neu thay kho thj maj t up ban chuan gju nguyen chu

tangbalan

cho mình hỏi đổi font vậy thì font nào mới full kí tự bella vậy.và bạn up font đó lên giùm mình luôn nha

killdawer

Anh em thich cook c6 hay n97. Hay mai t up ban nay nha ram khoi dong 69mb . Bt h0k h0at d0ng gj thj 54mb~64mb

sangbenh

chuẩn vậy bạn