• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chặn cuộc gọi Advance Call Manager v2.77.273

thienvu_phangiang

Dịch vụ chặn cuộc gọi Advance.Call.Maneger v2.77.273

- Advanced Call Manager cho phép bạn điều chỉnh điện thoại di động của bạn vào các chế độ sau:
* Chấp nhận tất cả các cuộc gọi (không hoạt động)
* Từ chối tất cả các cuộc gọi
* Chỉ chấp nhận danh bạ
* Từ chối từ danh sách đen (bạn phải xác định danh sách trước)
* Chấp nhận từ danh sách trắng (bạn phải xác định danh sách trước)
* Từ chối tất cả các cá số nhân (ví dụ như gửi tin nhắn SMS đến vợ của bạn hoặc bạn gái nếu cô ấy gọi)

- Ngoài ra bạn có thể chỉ định:
* Từ chối người gọi ẩn (bạn có thể tránh được những người gọi ẩn số)
* Chấp nhận những người gọi ẩn

- Để từ chối cuộc gọi bạn có thể chọn:
* Gửi âm báo bận
* Trả lời bằng tin nhắn SMS
* Chuyển cuộc gọi
* Nghe lời chào cá nhân
* Tắt chuông

- Tính năng chính của ứng dụng
* Thuận tiện quản lý tất cả các cuộc gọi đến
* Tự động chạy lúc khởi động máy
* Tình trạng chỉ số hoạt động của chương trình
* Tích hợp chặt chẽ với các địa chỉ liên lạc từ danh bạ điện thoại
* Hồ sơ quản lý: Bạn có thể lưu / nạp cấu hình hiện ACM của bạn. ACM Hồ sơ bao gồm các chế độ hoạt động của bạn, chế độ người gọi ẩn và hành động mặc định.
* Cố định các vấn đề tương thích với Nokia N97
* Năng động, thay đổi ngôn ngữ từ các ứng dụng giao diện
* Cố định một số lỗi nhỏ.

Tải rồi thấy hay thì thank mình cái nha các bạn

Chỉnh sửa cuối:

2356

Mình hok tải nhưng cũng Thanks :D Dạo này phong trào VH rầm rộ quá, càng ngày càng có nhiều người biết VH. Bạn cố gắng phát huy nha bạn ^^! Mình hok biết VH nhưng biết cổ vũ :D

thienvu_phangiang

Mình hok tải nhưng cũng Thanks :D Dạo này phong trào VH rầm rộ quá, càng ngày càng có nhiều người biết VH. Bạn cố gắng phát huy nha bạn ^^! Mình hok biết VH nhưng biết cổ vũ :D

Đầu tiên học là để phục vụ mình sau thì chia sẻ cùng anh em.Có diễn đàn này là nhằm mục đich đó mà.=))

nbaotuan

Hic cho hỏi, cài thêm lời chào bằng nhạc. Chép file AMR vào chổ nào vậy

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

Hic cho hỏi, cài thêm lời chào bằng nhạc. Chép file AMR vào chổ nào vậy

Nếu bạn cài trên thẻ nhớ hoặc Phone thì vào đường dẫn sau để chép nhạc lời chào nha private\20000131\clips

ccctcm

Tớ bị LỖI CẬP NHẬT mặc dù từ trước đến h chưa cài ACM lần nào.
Hic... :(

tuanccc

Hack + Phần mềm cực pro N73 (đã test thành công)

Cách hack N73 đã test thành công 100%

--------------------------------------------------------------------------------

Mình đã làm thành công, muốn chia sẻ với các bạn chúc các bạn vui vẻ
http://www.mediafire.com/?n2jemniygkn
Còn đây là những ứng dụng mình thấy là hay và rất tuyệt vời, sài cho N73, các bạn có thể sài thử nha, mình đã test ok
http://www.mediafire.com/?wtnkhztyjrm

=D>=D>

matran11

Mình xài 5320xm đã test thành công. Sài S60 mà ko có VH thì phí quá mặc dù em ko hỉu VH là gì :D
Bác nào chỉ em với :p

thienvu_phangiang

Mình xài 5320xm đã test thành công. Sài S60 mà ko có VH thì phí quá mặc dù em ko hỉu VH là gì :D
Bác nào chỉ em với :p

VH chỉ là đổi ngôn ngữ sang tiếng việt thôi còn phần mềm vẫn vậy.Mình cũng mới tậpVH thôi.Vào diễn đàn mỗi người nên cố gắng 1 chút cho DĐ thêm phong phú.:)

ninhhot

A cho e hỏi tý.e đã đặt lồi chào nhưng khi họ gọi đến thì chả nhận dc lời chào gì hết.và còn một cái nữa e chọn chặn số cá nhân nhưng nó lại chặn tất cả số gọi đến.

MinhThang

Manager
A cho e hỏi tý.e đã đặt lồi chào nhưng khi họ gọi đến thì chả nhận dc lời chào gì hết.và còn một cái nữa e chọn chặn số cá nhân nhưng nó lại chặn tất cả số gọi đến.

Bạn chọn chặn DS đen và đặt ở chế độ tự trả lời là được. Nếu bản này bạn không dùng được thì vào chữ ký của mình tải bản khác dùng xem sao, có rất nhiều bản đã VH hoàn chỉnh rồi đấy bạn.

MinhThang

Manager
hic , mình là newbie , đang tập tành hack phone mà chưa đc , vậy là mình ko cài đc ứng dụng này rồi :((

Bạn dùng máy gì, Hack nhanh mà bạn tập tành gì chứ, chưa Hack được bạn có thể dùng file cer Sign pm rồi cài cũng được.

Thangnd31082

hic , mình là newbie , đang tập tành hack phone mà chưa đc , vậy là mình ko cài đc ứng dụng này rồi :((

Hack phone là con đường ngắn nhất để sử dụng mọi ứng dụng chia sẻ trên các diễn đàn bạn nhé ! Trước đây khi mới chuyển qua xài v3 mình cũng như gà mắc tóc vậy mặc dù khi còn xài v2 mình cũng là một dân chơi có tiếng nhưng không hack phone thì như là người bị bó chiếu vậy , có chân , có tay nhưng không sao chạy nhảy nổi ! Bạn có thể tham khảo topic này của Koijro nhé :
http://pdaviet.net/showthread.php?t=73123
Chúc vui vẻ và thành công với việc hack phone , có gì khó khăn hãy để lại loại máy và imei của nó trên 4rum, các Pro sẽ giúp bạn Sign một phần mềm mà có nó rồi thì việc hack phone chỉ trong vài phút !

trieuminh_hn05

cho e hỏi tải về máy tính thấy đuôi 7z, vậy làm thế nào để cài được vào điện thoại. xin a e chi giúp , e mới dùng e-63,thank