• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chào anh em

Fam

Mình tên Trí Bảo ở Tphcm, rất vui được làm quen với PDAVIET's Group .Mình rất mong được kết bạn ở trên forum đặc biệt là những bạn ở khu vực Bình Thạnh , đường Quang Trung - Phan Van Tri,...., càng tốt vì mình ở gần đó [hihi] để học hỏi kinh nghiệm của những người đàn anh đàn chị đi trước .Mình sắp mua 1 con HTC S620 và đang phân vân giữa HTC S620 và HTC S720w nhưng vì kiến thức còn nông cạn mong mấy anh chị chỉ bảo thêm về cách mua, kiểm tra máy, phân biệt, so sánh.....mình thật sự mất ngủ vì vấn đề này .

Yahoo: nguyenbao_666
DT : chưa có :D

Rất mong được làm quen :)

JongZiZi

À, đc. Tư vấn thì ko dám. Mua rồi call mình ra nhậu share máy vọc chơi. Hàng Xanh thẳng tiến.

Fam

hihi, chủ yếu là mấy anh chị chỉ bảo cách chọn máy, mình sợ tay ko đánh giặc ko nỗi :)

JongZiZi

À, thế hử. Vậy mua đi rồi AE mình ra nhậu rồi chia sẻ. Tư vấn thì wa mục này rồi đăng 1 bài xem sao. Nhiều thành viên help bạn hơn. Chúc thành công.