• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20 -10

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Cũng sắp đến ngày phụ nữ Việt Nam 20 -10 rùi anh em pdaviet Hải phòng

cùng gửi lời chúc mừng tới các bà, các mẹ, các chị và các em:

Xinh đẹp, duyên dáng và ngập tràn niềm vui!

Tuan1412

Cũng sắp đến ngày phụ nữ Việt Nam 20 -10 rùi anh em pdaviet Hải phòng

cùng gửi lời chúc mừng tới các bà, các mẹ, các chị và các em:

Xinh đẹp, duyên dáng và ngập tràn niềm vui!

Em o có người phụ nữ nào thì biết chúc mừng ai bây giờ anh:((.
Buồn quá chia tay với người yêu rồi,anh em nào có em gái hoặc bạn bè gì thì giới thiệu đê>:)

Anhtoitb

Trời, không có bạn gái thì chúc mừng mẹ, chị, cháu gái và cô giáo đó!

Chú Tuấn này phải ga lăng hơn mới được!

Tuan1412

Trời, không có bạn gái thì chúc mừng mẹ, chị, cháu gái và cô giáo đó!

Chú Tuấn này phải ga lăng hơn mới được!
Ha Ha,tại anh o biết đó chứ em chỉ có thằng em trai,mẹ thì mới mất:((,chị gái,em gái thì o,cô giáo cũng o vì toàn học thầy,lớp học thì 65 thằng con trai rùi(khoa máy mà):D.Vậy lấy mà chúc mừng bây giờ:)):)):)):))

Born2loveU

Member
Ha Ha,tại anh o biết đó chứ em chỉ có thằng em trai,mẹ thì mới mất:((,chị gái,em gái thì o,cô giáo cũng o vì toàn học thầy,lớp học thì 65 thằng con trai rùi(khoa máy mà):D.Vậy lấy mà chúc mừng bây giờ:)):)):)):))

Mang quà or hoa đến nhà anh đi. Anh cho để nhờ đấy:))

Tuan1412

Mang quà or hoa đến nhà anh đi. Anh cho để nhờ đấy:))

Cũng đc nhưng với điều kiện cho nợ con exec 2 tháng nhé:)),anh yên tâm o bán ho em dc thì giwof cũng chẳng ai mua con đó nữa đâu=))=))=))

Born2loveU

Member
Cũng đc nhưng với điều kiện cho nợ con exec 2 tháng nhé:)),anh yên tâm o bán ho em dc thì giwof cũng chẳng ai mua con đó nữa đâu=))=))=))

Nhớ nhé, chờ khoảng 10 ngày nữa đi công tác về anh nhượng Exec lại cho (nợ 2 tháng OK).:)

Anhtoitb

Ok kìa, em mở thread này để chúc mừng phụ nữ kia mà sao 2 anh em nhà này lại vào đàm phán bán điện thoại vậy!

Anhtoitb

Mẹ - tiếng gọi từ khi còn bập bẹ cho đến khi trưởng thành, con vẫn không hiểu hết chiều sâu!

Mẹ - có nghĩa là duy nhất một bầu trời, mặt đất, vầng trăng!

Mẹ - tiếng gọi từ khi còn bập bẹ cho đến khi trưởng thành, con vẫn không hiểu hết chiều sâu!

Mẹ - có nghĩa là duy nhất một bầu trời, mặt đất, vầng trăng!

Cảm ơn bạn, đã thank =D>=D>=D>
Làm ơn cho mình biết tác giả 2 câu nói trên, hay bạn tự làm ra???

Anhtoitb

Cảm ơn bạn, đã thank =D>=D>=D>
Làm ơn cho mình biết tác giả 2 câu nói trên, hay bạn tự làm ra???

2 câu đó là trên một tấm bưu thiếp mà em đã thuộc từ rất lâu rùi và trong mỗi bài văn viết về quê hương hay về mẹ, em luôn lấy đó làm cảm xúc đấy!

Anhtoitb

Tối qua mang hoa đi tặng nhiều nơi quá, mệt không chịu thấu!

Hum nay lại tiếp tục đi làm để còn dự lễ chúc mừng chị em nữa!

Hungpdahl

Well-Known Member
Chúc toàn thể chị em PV & phu nhân anh em PV luôn luôn giữ mãi sức xuân,sức khỏe dồi dào và tràn đầy hạnh phúc.

Anhtoitb

Không biết tối qua anh em có làm tròn nghĩa vụ với các chị và các em không nữa. Riêng em ôm trọn cái Tivi với 3 trận bóng đá, sáng nay lại dậy sớm đi làm!

Status
Không mở trả lời sau này.