• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chào mừng ngày thành lập forum.

khong_co_ai

Active Member
Sắp đến ngày kỷ niêm 7 năm thành lập 4rum. Thay mặt anh em Hải Dương chúc 4rum luôn là một sân chơi, một nơi giao lưu học hỏi kinh nghiệm về công nghệ bổ ích cho mọi người. Chúc 4rum luôn cập nhật được nhiều thông tin mới bổ ích và luôn luôn phát triển, chúc các thành viên luôn mạnh khỏe và tích cực tham gia các hoạt động của 4 rum.

khong_co_ai

Active Member
Em muốn off lắm cơ nhưng mà ngày 4/11 em lại đi Sài gòn và các tỉnh Nam bộ đến 18/11 mới về rồi nên không tổ chức được anh em offline. Anh em mình ở nhà lên kế hoạch tổ chức offline được thì tốt.

PhamHien

Dạo này anh Trung thấy đi công tác liên miên nhỉ! Khi Nam, lúc Bắc. Khó gặp nhau quá!

khong_co_ai

Active Member
Dạo này anh Trung thấy đi công tác liên miên nhỉ! Khi Nam, lúc Bắc. Khó gặp nhau quá!

Sao chú biết. A ở nhà đâu có ngại gì ọp ep gì đâu, chi ngại núc ọp anh em bận rộn cả thôi. Cho a lỡ hẹn lần này, anh em ủng hộ thì dịp Tết dương lịch mình tổ chức hoành tráng, đông đủ đi.

NguyenTu

Super V.I.P
Sau 20.11 làm cái off cho máu đi, NguyenTu bắt xe khách xuống nào!! :))

khong_co_ai

Active Member
Anh em máu thì tầm 23-24/11 mình làm nháp cho cái cuối năm. Vì 18/11 tui mới về nên ko có mặt cùng anh em đc

khong_co_ai

Active Member
Anh em đâu hết rồi, Nguyen Tu có ý mún giao lưu với anh e mình mà sao anh em im lặng thế

kdv2108

Active Member
Chú đại diện PDAHD có lời mời Nguyen Tu rồi anh em mình tổ chức

khong_co_ai

Active Member
Em chơi luôn. Thế anh có bận đi thăm đồng không? Hiển, Long, Thắng, Mèo béo, Tuấn và các anh em khác đâu rồi. Chú Thành cũng lâu không ghé thăm xóm nhà mình nhỉ.

tinh_la_gi

Administrator
[MENTION=77663]khong_co_ai[/MENTION] đi xuyên Việt về rồi thì offline đê anh à ... =D>

tinh_la_gi

Administrator
Tag hết vào thì kiểu gì cũng lò mặt ra [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION]
:))

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Tag hết vào thì kiểu gì cũng lò mặt ra [MENTION=385119]bemeolovepethuy[/MENTION] [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION]
:))

báo cáo tình hình là em đang ở pleiku đem bằng tốt nghiệp về nhà đưa cho ma ma .sau 2 năm ăn học.tình hình là 20/12 em mới mò lại ra bắc.chẹp chẹp.