• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chất lượng cuộc gọi của x610 rất kém về phía người nhận

zozoos

em có dùng một con x610 nhưng chất lượng cuộc gọi rất kém ở phía người đầu dây bên kia, pác nào giúp em với??

ducvinamilk

em có dùng một con x610 nhưng chất lượng cuộc gọi rất kém ở phía người đầu dây bên kia, pác nào giúp em với??

toi cung dang dung con nay, cung bi tinh trang nhu bac

Bac thu up Radio xem sao

zozoos

bac co radio rom cua may nay khong share cho tui voi? bac da thu up chua? < thong cam cho e viet khong dau vi em online bang pda lai khong dung ban phim Viet>

vuphong

nghe gọi bên đầu bên kia bị rè nếu bên bạn nói hơi to hay ở chỗ ồn, mình nghĩ do mic quá nhạy, ai biết cách chỉnh mic trong registry thì shows cách cho anh em biết nha.=D>

phuocvan

ban co up rom nao vao may chua ha chua minh sai may x610 thi chat luong couc goi van tot chu ko co hien tuong nhu ban noi

zozoos

mình chưa up một rom nào cả. bạn dùng rom nào thế bạn? bạn có thể share cho mình được không?

chithatmit

Cùng 1 vấn đề, mình tìm hoài mà chưa thấy bản ROM và bản ModemUpder nào có thể xử lý vấn đề này, vô Eten-user.eu thì không thể tải từ zshare được, bro nào có bản rom hay cách nào khắc phục hỗ trợ anh em với

chithatmit

Các bản ROM của X610 hiện nay không có tích hợp Radio nên có Up cũng không cải thiện được, mình test thử nhiều rồi.
Tạm khắc phục bằng cách dùng tai nghe Bluetooth hoặc tai nghe theo máy để gọi điện thôi (tránh dùng Mic của máy ).

contep

Rồi, tiêu luôn - Vậy là dòng 610 này bị lỗi mic rồi !!! Hèn chi mấy ông bạn em cứ bảo là sao không nghe rõ !!!
Không biết, nếu thay mic thì có tốt hơn không nhỉ ? Có bác nào thay thử chưa thì cho biết với ???

Chỉnh sửa cuối:

tibua19

em cũng zay..
chán quá các bác ơi..
có bác nào có cách khắc phục chi ae với.. thx a lot