• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cheat Mega Tower Assault S60v5 st Xk.Production

myfriendhk

st Xk.Production

A.THÊM MẠNG

1. Start Game.

2. Chọn bản đồ.

3. Khi trận đấu bắt đầu, bấm vào ngôi sao thật nhanh và liên tục 5,6 lần

4. Có 4 cửa sổ xuất hiện, nhấn OK

5. Thế là bạn đã thêm được mạng

6. Có thể thêm được nhiều hơn

B.QUA LEVELS

1. Làm từ bước 1 đến bước 3 như trên.
2. 4 cửa sổ xuất hiện, nhấn WIN, nhấn OK

3.Thế là xong.Qua

Tương tự như thế.Bạn có thể cheat qua wave, thêm tiền...

st Xk.Production

natan

cái này có lâu rùi mà nhưng nay thank bạn đã hướng dẩn thêm

LastKnight

game này hay mà có cái là ở mấy dòng HARD nó khó kinh...kô wa đc...nếu cheat đc thì cheat money thôi :D

ducbang1907

ko có cheat money chứ cheat qua cửa thì ko khoái lắm :D, có cheat money cái gì cũng cho lên đời cuối thì ko những hard mà bố hard cũng thua thôi =))

nguyentien93

để mình text thử xem sao, chơi hoài mà chả qua nổi lever 1 nữa chứ đừng nói tới map 2

caothu2324

Ủa. Cái nè dùng sorcerer cũng cheat đc money mà. Mà hack đc money roài thì qua cửa đâu còn là vấn đề nữa :D

rastar

Banned
Cheat xong thấy game hết có gì thú vị. Chơi game mà còn ngại khó thì chơi làm gì. Như mình đây, biết bản thân gà nên lúc trước chơi màn tuyết 3 hard tận cả tuần lễ nhưng vẫn kiên trì chơi, mang máy theo bất cứ nơi nào để chơi đi chơi lại màn đó, đến mấy chục lần mới thắng nhưng cảm thấy cui lắm vì mình gà nhưng vẫn làm được ;;)

LastKnight

hack tiền đc thì chơi mất vui rồi nên mình chỉ xin nó thêm 10-20 mạng nữa thôi :D mấy cái dòng cấp 3 nó khó kinh khũng O_O...ngày nào cũng bỏ 2-3h ra cũng gần 1/2 tháng mà mãi chưa xong đc 4/4...test và đã làm dc

tuan1saker

hình như k hack dc tiền,toàn bị về0 thôi,con kaj fmem hack scorer gj gj đấy mìh cài vào k chạy,bâm'vao icon là restart,gjog het nhu fm touch restart=]]
ma chu?topic e, " st xk" nghja la gj? Ten dia.danh ak?

LastKnight

hình như k hack dc tiền,toàn bị về0 thôi,con kaj fmem hack scorer gj gj đấy mìh cài vào k chạy,bâm'vao icon là restart,gjog het nhu fm touch restart=]]
ma chu?topic e, " st xk" nghja la gj? Ten dia.danh ak?

bạn nhấp vào ô Money mà lệch về phía bên trái(dưới) sẽ + 100/1 lần click

LastKnight

kô nên hack tiền,mau chán lắm,chỉ click mấy lần để cho nó + thêm 1 ít mạng để chơi thôi,mấy dòng cấp Hard 20 mạng kô đủ :((

_GD_

sao mở cái unlock nó kô có hiệu quả vậy?3 cái kia diều ok

Boybuontg

Mình chơi mức độ khó 2 ngày xong hết tất cả màn chơi mặc dù ko hack hay bất cứ thủ thuật j !

LastKnight

sao mở cái unlock nó kô có hiệu quả vậy?3 cái kia diều ok

Unlock là Unlock khi bạn mới chơi kìa,lv1 cấp easy thì nó hiện thêm cái trụ radar...nói chung unlock kô đc gì hết :D