• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÉM GIÓ BANG PRO VERSION 2014!!!!!

NokuaN70

Well-Known Member
He he mới kéo dc 2 chú mè đầu bò. không biết làm món gì ngon. Anh em nào ghé nhà tui tặng cho một con.

tinh_la_gi

Administrator
He he mới kéo dc 2 chú mè đầu bò. không biết làm món gì ngon. Anh em nào ghé nhà tui tặng cho một con.

Cà mè xương không ... câu con khác đi anh. Có câu được con Thanh Long nào thì hú em nhá :surrender:

NokuaN70

Well-Known Member
Cà mè xương không ... câu con khác đi anh. Có câu được con Thanh Long nào thì hú em nhá :surrender:
Sao đồng chí không đăng ký hồng long hay hải tượng gì đó. Thấy tay chủ hầm nó nuôi con hải tượng bự cỡ bắp vế, để rình rình câu chơi...

tinh_la_gi

Administrator
Sao đồng chí không đăng ký hồng long hay hải tượng gì đó. Thấy tay chủ hầm nó nuôi con hải tượng bự cỡ bắp vế, để rình rình câu chơi...

Được Hồng Lâu Mộng hay Hải Tượng thì càng tốt :beauty:

Radium

Moderator
Mình đang lên kế hoạch 1 chuyến đi chơi TPHCM - Đồng Tháp. Có ae nào có kinh nghiệm về chỗ ăn chơi ngon bổ rẻ dọc đường tư vấn phát nhỉ. Đọc trên mạng được nhiều luồng quá :D

NokuaN70

Well-Known Member
Mịa kiếp con GK nó hại quá đỗi. Anh em nào có ý định xài LG thì suy nghĩ kỹ nha, tui dính con GK nó vật tè le. Từ cảm ứng tới phím nguồn bây giờ nó lại trở chứng shock pin mới ác. Mới banh xác em nó ra cũng may là còn xài được. Oải quá chắc chuyến này xài lại HTC cho nó lành

NokuaN70

Well-Known Member
Mình đang lên kế hoạch 1 chuyến đi chơi TPHCM - Đồng Tháp. Có ae nào có kinh nghiệm về chỗ ăn chơi ngon bổ rẻ dọc đường tư vấn phát nhỉ. Đọc trên mạng được nhiều luồng quá :D

Chừng nào đi, quê vợ tui ở Đồng Tháp nè. Đi đường gần thì qua Long An về Tràm Chim là nhanh nhất, đi ngã ba An Hữu bây giờ oải lắm.

Radium

Moderator
Chừng nào đi, quê vợ tui ở Đồng Tháp nè. Đi đường gần thì qua Long An về Tràm Chim là nhanh nhất, đi ngã ba An Hữu bây giờ oải lắm.
Huỷ kèo rồi a ơi. Giờ bên e là lịch thi dày đặc