• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉ mình cách upgrade WM 6.1 lên 6.5 cho NTT docomo HT-01A (HTC Touch Pro)!

tung_pda

Mình đang muốn upgrade Window Mobile 6.1 lên 6.5 cho NTT docomo HT-01A (HTC Touch Pro). Mới dùng nên mình thích vọc vạch 1 tí :)).
Mong các pro giúp mình. Cảm ơn các pro nhiều!
View attachment 187899

Chỉnh sửa cuối:

tydusalex

đầu tiên HardSPL như hướng dẫn ở topic dc treo trên top ấy. sau đó tải 1 rom 6.5 bạn thích về, đưa máy về bootloader, cám cap usb vào máy, rồi chạy file rom tren máy tính, chờ 10' là xong

tubua

Cảm ơn bạn

đầu tiên HardSPL như hướng dẫn ở topic dc treo trên top ấy. sau đó tải 1 rom 6.5 bạn thích về, đưa máy về bootloader, cám cap usb vào máy, rồi chạy file rom tren máy tính, chờ 10' là xong
Làm như bạn tydusalex là được.

phongdenny

bạn vui lòng hướng dẫn chi tiết hơn đi bạn....bên tinhte.vn lại hướng dẫn theo 1 cách khác ( http://www.tinhte.vn/htc-cac-dong-may-moi-412/nang-cap-rom-hard-spl-cho-dong-htc-raphael-92398/ ) ...xin lỗi Mod vì lấy link từ nguồn tinhte

cám ơn bạn nhiều

bạn vui lòng hướng dẫn chi tiết hơn đi bạn....bên tinhte.vn lại hướng dẫn theo 1 cách khác. cám ơn bạn nhiều
Bạn cứ làm theo hướng dẫn bên đó là được mà, giống nhau cả thôi... Đầu tiên là bạn phải xác định model máy, sau đó vào Bootloader xem thông số SPL xem đã được HSPL chưa thì mới tiến hành HSPL tránh những sụ cố không đáng có...