• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉ số IQ của bạn nói nên điều gì ? kiểm tra IQ ngay nào !

kentevnbay

IQ TEST - Gần đây cộng đồng mạng đang xôn xao truyền tai nhau 1 ứng dụng vui trên Facebook Test IQ khiến các bạn trẻ vô cùng thích thú. Ứng dụng Test IQ - kiểm tra chỉ số IQ của bạn để đánh giá chỉ số thông minh cũng như sự thành công trong cuộc sống.

Với sức mạnh kinh khủng khiếp của Internet ứng dụng Test IQ - Kiểm tra chỉ số IQ đã lan chuyền đến chóng mặt. Qua ứng dụng vui này bạn có thể kiểm tra được chỉ số thông minh, chỉ số IQ của mình, và qua đó biết được sự thanh công trên con đường học hành cũng như công danh đầy trông gai của bạn phía trước.

Dù chỉ là 1 ứng dụng vui nhưng Test IQ - Kiểm Tra IQ đã mang đến những giây phút thực sự thú vị và vui vẻ để giảm bớt các căng thẳng - stress trong cuộc sống của bạn.

Bạn đã sẵn sàng để kiểm tra IQ của bạn chưa ?

Để bắt đầu Test IQ của mình bạn Click Vào Đây để bắt đầu !

Bắt đầu chiến thôi xem IQ của bạn Hổ Báo đến mức nào :d​

BƯỚC 01 : Bạn Click vào CHƠI NGAY VÀ LUÔN - để bắt đầu với những câu hỏi trắc nghiệm thú vị của test IQ

Bạn Click Vào : CHƠI NGAY VÀ LUÔN ^^

BƯỚC 02 : Bạn sẽ có 15 câu hỏi trắc nghiệm, để thử tài của bạn - Biết đâu bất ngờ IQ của bạn còn hơn cả thiên tài Albert Einstein :)

Câu hỏi này bạn thấy thế nào ? Dễ xơi quá không :D - Còn các câu hỏi level cao hơn ở phía sau

Phương án nào đúng trong câu này đây ?

Câu này cũng khá hiểm đó nhỉ ? Hãy trả lời nhanh nhất và chính xác nhất nhé !

Bạn hãy có gắng thể hiện hết tài năng của mình để chứng tỏ mình có 1 chỉ số IQ bá đạo nhất có thể nhé :v
BƯỚC 03 : Sau khi hoàn thành hết 15 câu hỏi trắc nghiệm IQ cùng test IQthì bạn sẽ nhận được KẾT QUẢ về chỉ số thông minh - chỉ số IQ của bạn, và đôi lời nhận xét thấu đáo tương ứng với số IQ đó :D :)

Bạn có thấy hài lòng về chỉ số này không ? Nếu cảm thấy mình vẫn có thể vượt qua Chỉ Số IQ đang hiển thị này bạn có thể Bấm vào CHƠI LẠI để hoàn thiện hơn ;)

Hãy chia sẻ cho bạn bè của mình cùng thưởng thức ứng dụng Vui này nhé, xem mình có đối thủ trong nhóm bạn của mình không :v

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ cùng Ohfun.VN - Thế giới bói vui, những ứng dụng vui giải trí đầy thú vị !