• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẽ_ Anh Em khu vực từ Quảng Ninh tới Nghệ An với Cơn bão số 1

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhPheCT

Chia sẽ_ Anh Em khu vực phía Bắc & Bắc Trung bộ với Cơn bão số 1

Hiện tại Cơn bão số 1 đang đỗ bộ vào TP. Hải Phòng. Nhân đây, Kêu gọi Anh, Chị, EM cùng nhau chia sẽ, động viên phần nào..... Cho ACE Hải Phòng cùng nhau vượt qua những khó khăn.

Còn Quảng Ninh thì sao anh Phê ? Gió giật mạnh gớm... Thấy bão Conson này tàn phá Philipines cũng dã man...

Đây là hình ảnh ở Cầu Bãi Cháy:

Chỉnh sửa cuối:

HuyChung

Các AE trong khu vực đang bị ảnh hưởng của cơn số 1 cố gắng vượt qua những khó khăn. chúc anh em luôn mạnh khõe

ichte

Well-Known Member
Hà Nội gió đang giật đùng đùng đây này :((
Lên PDAV tránh bão >:)

NhatToai

Super V.I.P
Tiêu đề thiếu rùi, từ Quảng Ninh tới Nghệ An :(

Éc...chú em cần coai lại bản đồ.
Trong tâm cơn bão khi vào VN là Quảng Ninh-Hải Phòng
tiếp theo là Nam Định-Thanh Hóa
Từ Nghệ An ra tới Quảng Ngãi chịu ảnh hưởng rìa

có vẻ Quảng Ninh sẽ nghiêm trọng hơn với các tuyến đê,nếu mưa kéo dài sẽ nguy

Thiệt hại gần bờ hiện tại Hải Phòng và Quảng Ninh bị trực tiếp.
nhưng thiệt hại về tàu thuyền,thất lạc ngư dân ngoài đảo(sau khi đã trú ẩn nhưng vẫn bị sóng đánh chìm tàu) là Quàng Ngãi.

Đã edit tiêu đề.

saodoingoi142

Moderator
Chẳng biết nói gì hơn nhân dân Quảng Trị cũng đang bị ảnh hưởng nè,nhưng nhẹ không nặng lắm!!!_Thôi thì cầu chúc đồng bào-nhân dân các tỉnh từ Quảng Ninh tới Nghệ An sớm vượt qua khó khăn của thiên tai này!!!

AnhPheCT

Nhờ Adv Mod Edit tiêu đề cho đầy đủ vậy! Ko có quyền sửa rồi!!

habaolinh

Super V.I.P
Ngoài HN chắc chỉ mưa to thôi, xin chia sẻ với anh em ở các vùng chịu ảnh hưởng bão.

lonely_boy_8x

Oài,ở trên Hà Nội mà cứ ngóng về HP,ước gì tôi được về HP chống bão với anh em nhỉ,HP cố lên

Ngoài HN chắc chỉ mưa to thôi, xin chia sẻ với anh em ở các vùng chịu ảnh hưởng bão.

Oài,ở trên Hà Nội mà cứ ngóng về HP,ước gì tôi được về HP chống bão với anh em nhỉ,HP cố lên
Hà Nội cũng bị đó... Chuẩn bị tinh thần đi... Hiện giừo Quảng Ninh đang mất điện trên diện rộng do... đổ cột điện...:p Chuối thế chứ lị...:D

Whinny

Oà.Cái phòng e bị giột vài chỗ.Chắc vài hum nữa chỉ ở trong phòng tát nước wá:((
xin chia sẻ với anh em chịu ảnh hưởng:(

blackdoor

Manager
Mình cũng Quảng Ninh nhưng lại gần như ngoài tầm với của bão số 1, xin chia sẻ với ACE trong vùng ảnh hưởng.

Status
Không mở trả lời sau này.