• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chicken Invaders: Revenge Of The Yolk

luuquoctoan

Chicken Invaders: Revenge Of The Yolk
Game này rất nổi tiếng mình nghĩ ai cũng từng chơi qua rồi, nên không nói nhiều nữa còn ai chưa chơi nhìn hình sẽ biết.
-Đây là game phiên bản 3. Chơi rất giống PC, tuy nhiên đây là file java và không hỗ trợ cảm ứng, phải dùng bàn phiếm ảo, do 5800 không hỗ trợ đa điểm nên chơi hơi khó, không thể vừa bắn vừa di chuyển được.

-Thêm nhiều vũ khí mới
Một vài hình ảnh từ PC

link:
nguồn Mobileword

Chỉnh sửa cuối:

luuquoctoan

bạn nhấp chuột phải vào file rar chọn extract here, ra 1file đuôi là jar, đem file jar cài bình thường.

zxcvbnmasd

Chicken Invaders s60v5-Games bắn gà như trên PC

Games bắn gà đã quá nổi tiếng trên PC khỏi cần giới thiệu,đã có trên S60v5...

Info:
Tested on: Nokia N97 mini
Protection: No
Resolution: 360 x 640
Language: English

DOWNLOAD
http://adf.ly/41yV

ViTvN.nEt

Cách download: bạn CLick vào link và đợi vài giây và click vào chữ
ở góc trên bên phải giao diện.

Chỉnh sửa cuối:

wonben265

Games bắn gà đã quá nổi tiếng trên PC khỏi cần giới thiệu,đã có trên S60v5...

Info:
Tested on: Nokia N97 mini
Protection: No
Resolution: 360 x 640
Language: English

DOWNLOAD
http://adf.ly/41yV

ViTvN.nEt

Cách download: bạn CLick vào link và đợi vài giây và click vào chữ
ở góc trên bên phải giao diện.

game dạng touch hả bạn có tư đông bắn rồi dùng tay di chuyển giống nhủ skyfoce không vậy bạn

luuquoctoan

không. đây là game java, sài bàn phím ảo. vừa bắn vừa di chuyển không được đâu bạn. 5800 không hổ trợ đa điểm

zxcvbnmasd

Games này chỉ nên chơi trên N97 vì có bàn phím riêng,còn trên các máy như 5800 thì tốt nhất nghỉ thôi,phải chơi bàn phím ảo ko hỗ trợ đa điểm,khi bắn phải giữ nguyên nút bắn thì di chuyển rất khó.Dc cái game hình rất đẹp,âm thanh tuyệt vời không khác j trên PC

llTuyetTinhCocll

Cho em cái links khác đc hem??? Ở nhà vào web đó ko đc....nó báo lỗi 403 gì gì đó.....( sao kỳ nhờ thằng bạn trong yahoo thì nó lại vào đc )