• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉnh sửa Media với Media Editor 0.3

socloc20

Mượn lời Duy Thanh nhé :D

Là 1 phần mềm đơn giản của newcooler dùng để thay đổi các shortcut ở nút Xpress Music (thanh media bar). Công việc này giờ đã đơn giản hơn bao giờ hết cho bạn.

Cách thức làm việc đúng là thật sự tiện lợi & nhanh chóng. Chỉ việc mở file frMediaToolbar.dll rồi thêm uid ứng dụng vào như trong hình rồi save. Sau đó bỏ vào rofs2 (sys\bin).

Bạn cũng có thể thêm uid của các ứng dụng vào trong file list.ini để add vào mediabar.

Có gì mới ở bản này , đơn giản là fix lỗi bản trước ( chẳng biết lỗi gì, vẫn xài ngon :D )

Link http://www.mediafire.com/?170zf1o4amd38im

xuanbach123

đã thử nhưng không thấy media bar đâu cả. spam was chời luôn:mad:)

Chỉnh sửa cuối:

xuanbach123

tui thử rùi nhưng có được đâu ai làm đươc cho mình xin 500 đ ảnh xem phát

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

tui thử rùi nhưng có được đâu ai làm đươc cho mình xin 500 đ ảnh xem phát

bạn hãy dùng chính cái file frMediaToolbar.dll có sẵn trong đó chỉnh theo ý mình rồi bỏ vào FW nhé đừng chỉnh cái moi từ trong FW ra.

ps: khi nokia update version mới cho các dòng v5th thì sòft này ko còn tác dụng nữa !