• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em hỏi 3G và giao diện tiếng Việt cho máy!

• Thread starter hjd0sy_g00glel0ve95
  • Ngày gửi
H

hjd0sy_g00glel0ve95

Guest
Chào các bác, em là mem mới, em được bà chị cho cái flyer bản châu Âu nên giao diện toàn tiếng Anh chả hiểu gì ạ, máy này lển bản HC rồi ạ. Nhưng mà em lắp sim vào thỳ vẫn nhắn tin bình thường cơ mà lại không vào mạng được, em cai đủ kiểu mà chả thấy làm gì được. Mong các bác giúp em với ạ. Em xin cảm ơn!

Taki7610

Unlock_GSM
Chào các bác, em là mem mới, em được bà chị cho cái flyer bản châu Âu nên giao diện toàn tiếng Anh chả hiểu gì ạ, máy này lển bản HC rồi ạ. Nhưng mà em lắp sim vào thỳ vẫn nhắn tin bình thường cơ mà lại không vào mạng được, em cai đủ kiểu mà chả thấy làm gì được. Mong các bác giúp em với ạ. Em xin cảm ơn!

Cài morelocal xem có TV ko, nếu ko có phải xài rom cook or change csc, bật chế độ nghe gọi lên xem.

H

hjd0sy_g00glel0ve95

Guest
Cài morelocal xem có TV ko, nếu ko có phải xài rom cook or change csc, bật chế độ nghe gọi lên xem.

Nhưng em không tìm thấy bản rom cook cho bản 3.2 Châu Âu ạ :(((