• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em hỏi về Sidekick 4 (Motorola Q700)

Kasteroid

Chả là em sắp được 1 bác bên Mẽo tặng con Sidekick 4 slide, nhưng em vẫn còn mù mờ về con này lắm.
Con này đã unlocked rồi nhưng HĐH đc cài theo máy, em ko hiểu nó cài HĐH gì, liệu có sẵn bộ Pocket Office như trên WM ko (em hay phải đọc document lắm). Nếu ko thì có thể cài các phần mềm 3rd party để đọc văn bản ko? Có nhiều phần mềm tương thích với HĐH của nó ko (vì em cũng thích nghịch software nữa :D)? Ah, câu hỏi cuối cùng, nếu chẳng may cháu nó hắt hơi sổ mũi thì ở VN linh kiện thay thế có available ko ạ, nơi nào có thể sửa chữa thay thế đảm bảo chất lượng ạ? Mong các cao thủ chỉ giáo...

dungtroy

Sidekick

Con này mua về vn chi dung choi thui, hien tai chua cai dặt được GPRS, Themes, Games cũng như các ứng dụng khác...Còn về phụ kiện vn ko mua duoc cái gì... Hỏng gì là bỏ đi..Tui đang dùng 1 em đây này đợt trước chết Pin phải mua trên Ebay.com mất 1 tháng:-??:-??:-??

dungtroy03@yahoo.com