• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cho hỏi về t-mobile SDA

windcloud

các anh ơi, lúc trước khi khởi động máy, chỉ cần nhấn giữ nút power trong 2s thui, nó sẽ xuất hiện màn hình t-mobile. đợi thêm 45s nữa thì vào window mobile. Lúc muốn soft reset thì chỉ cần vào clear storage rui nhấn phím 1234. đợi nó rết xong thi nhấn ok là trở về như nhà sàn xuất ban đầu.
Nhưng từ khi em đem máy ra sửa loa ngoài( ko có hàng nên ko sửa dc) thì khi cần kjhởi động máy, nhấn nút power trong 2s thì xấut hiện màn hình tornado với 3 màu xanh đỏ đen, đợi mãi chẳng thấy xuất hiện window mobile. phải nhấn giữ nút power trong 10s thi nó mới xuất hiện màn hình t-mobile, Còn khi soft reset thì sau khi nhấn phím 1234 nó ra lại màn hình tornado, cứ thế mãi.
Nhưng vấn đề quan trọng là máy có nút navigate 5 chiều, sau khi sửa loa thì lúc khởi động vào window rất nhạy, nhưng sau khoảng 10phút hay hơn 1 chút, thì coi như không xài dc. bỏ lun, phải khởi động lại máy mới xài dc.
Vậy các anh cho em hỏi máy bị gì thế. Ngoài ra có chỗ nào sửa dc loa của máy không ( gIÁ RẺ THUI) E em là sinh viên, không có nhiều tiền