• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho mình hỏi về cài game N-gage nhờ các bác giúp đỡ gấp!

• Thread starter chiphoi2005
  • Ngày gửi
C

chiphoi2005

Guest
Mình đang dùng N73 vừa mới upgrade lên phiên bản mới nhất ngày hôm qua, phiên bản mới Version : V4.0839.42.2.1 ngày 27/9/2008 nên khi cài các file để hack không được nữa điển hình là : s60_3_0_app_trk_2_7 cài được 50% là thua luôn không cài tiếp được toàn báo "Unable to Install". Đã Format lại nhiều lần nhưng đều không được, bác nào có kinh nghiệm vụ này xin giúp 1 tay nha. Thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đang dùng N73 vừa mới upgrade lên phiên bản mới nhất ngày hôm qua, phiên bản mới Version : V4.0839.42.2.1 ngày 27/9/2008 nên khi cài các file để hack không được nữa điển hình là : s60_3_0_app_trk_2_7 cài được 50% là thua luôn không cài tiếp được toàn báo "Unable to Install". Đã Format lại nhiều lần nhưng đều không được, bác nào có kinh nghiệm vụ này xin giúp 1 tay nha. Thanks

Bác nên kiếm app_trk 2_8_8 mà MOD Kojiro mới up lên thử xem.Mình cũng bị như bác và đã cài được rồi.