• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho xin driver cable CA53 (N70)!!!!!!!!

haifigo2001

Cho mình xin Driver cable của N70, trên đầu cable của mình có ghi CA53. Ko biết có đúng cáp của N70 ko nữa. Xin được hướng dẫn.Cám ơn nhiều.

nguyenpa

Super V.I.P
Cho mình xin Driver cable của N70, trên đầu cable của mình có ghi CA53. Ko biết có đúng cáp của N70 ko nữa. Xin được hướng dẫn.Cám ơn nhiều.
Chính xác là cáp của N70 đó bạn chỉ cần bạn cài PC suite vào là máy bạn có thể kết nồi với PC được rùi ko cần driver bạn a.
Bạn vào đây dơnloads PC suite nhé
http://europe.nokia.com/A4144907
:D:D:D

Anhtoitb

Thế thì driver của N71,N72,N73 có trong PC suite ko hả bạn?Chỉ cần cài PC suite là kết nối được với máy tính sao?

Để kết nối các máy S60v1, v2, v3 (Nokia) chỉ cần cài bộ PC Suite vô máy tính và cắm cáp connect là máy tính và điện thoại nhận nhau ngay!

ngocsuongvn

Đúng roài!

Để kết nối các máy S60v1, v2, v3 (Nokia) chỉ cần cài bộ PC Suite vô máy tính và cắm cáp connect là máy tính và điện thoại nhận nhau ngay!

Cắm cáp nhận ngay nếu như xài bản PC Suite mới nhất :D