• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chơi Banh Bàn Trên Mobile???

nouvu2372

Digital Chocolate Table Football EN

nhớ lúc nhỏ toàn cúp học rủ nhỏ bạn ngồi kế bên đi chơi cái này 1 thẻ mua hồi đó là 500đ/thẻ,đi học 1 ngày 1ngàn8-|

tienlp

nhớ lúc nhỏ toàn cúp học rủ nhỏ bạn ngồi kế bên đi chơi cái này 1 thẻ mua hồi đó là 500đ/thẻ,đi học 1 ngày 1ngàn8-|[/COLOR][/SIZE][/B]

Hix ... bác nhắc làm em nhớ về cái thời chơi game arcade 1 thẻ 500 :(

nouvu2372

Hix ... bác nhắc làm em nhớ về cái thời chơi game arcade 1 thẻ 500 :(

Đang kiếm Game đua ngựa 1 thẻ 1 ngàn có đợt trúng đc 862 thẻ còn nhớ hoài :)) sau đó thua lại....:-??

HotelHoangMinh

Sao mình Dow về Install thì báo lỗi "Unable to open file" vậy bạn? Mình xài N73. Giúp mình với.:(

nouvu2372

Tại nhiều anh em phản ảnh duyệt web bị chóng mặt buồn nôn nên mới phải thay >:)

Hình Avarta của bạn lúc trước nhìn chưa đến nỗi nào đâu,lúc trước nhớ có 1 cái nhìn vô 3s là 8-|,Avarta của bác Thắng nhìn chuối nhỉ,đang người đẹp cái hóa ra bộ xương

orbatGTA

Hình Avarta của bạn lúc trước nhìn chưa đến nỗi nào đâu,lúc trước nhớ có 1 cái nhìn vô 3s là 8-|,Avarta của bác Thắng nhìn chuối nhỉ,đang người đẹp cái hóa ra bộ xương

He he em đồng ý ạ