• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƠI GAME MÙA ĐÔNG VỚI Crazy Penguin Catapult

caotuanan

+ Mùa đông đang đến.Crazy hamster đã đến thăm vùng đất khác nhau để có được nguồn cung cấp trước khi mùa đông đến.
+Hamster rất điên rồ, rằng ông ta nhìn thấy bất cứ gì.Các vùng đất ông thăm đầy cạm bẫy và chướng ngại

Nhiệm Vụ Của Bạn :
Bạn phải giúp anh ta và vô hiệu hóa những bẫy.Không có thời gian để mất,Điều khiển Hamster thế giới sống ở của cầu xây dựng, chữa cháy, sử dụng một cái thang hoặc đẩy nhanh tốc độ của mình.

DOWNLOAD Ở ĐÂY :p

CHƠI VÀ CẢM NHẬN

LastKnight

Ý bạn nói là sao? O_O là game này là game Crazy Hamster hay là Crazy Penguin Catapult vậy?Hình 1 đường mà lời dẫn 1 nẻo àh..

Khoaaa

Ý bạn nói là sao? O_O là game này là game Crazy Hamster hay là Crazy Penguin Catapult vậy?Hình 1 đường mà lời dẫn 1 nẻo àh..

cứ chơi thử đi hay lắm đó...
cách chới đơn giản chủ íu là điều khiển mấy con chim cánh cụt để phá mấy con gấu thôi. có upgrade chim cánh cụt lên nữa hay lắm..

boy_online01

cứ chơi thử đi hay lắm đó...
cách chới đơn giản chủ íu là điều khiển mấy con chim cánh cụt để phá mấy con gấu thôi. có upgrade chim cánh cụt lên nữa hay lắm..

Em cũng chơi rồi nhưng lời giới thiệu là của trò Crazy Hamster(có con chuột hamster cơ), nhưng cái hình lại là của Crazy Penguin!. Crazy Penguin thì em phá đảo rồi còn trò Crazy Hamster thì ko biết chơi:D

LastKnight

Đã test game,nó báo phải truy cập gprs hay wifi mới vào game đc O_O choáng váng
P/s:ai có game này mà offline kô?cho xin luôn ^^,chơi lúc còn dùng N96,h chuyển wa 5800 cũng muốn chơi lại