• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chơi Guitar trên Pocket PC

nguyendung0701

Pocket Guitar

[video=youtube;-D2mAWRxRfs]http://www.youtube.com/watch?v=-D2mAWRxRfs[/video]​

e đã test trên o2 minis rùi

Last edited by a moderator:

alanjohn

nội dung cũ nhưng nhiều người chưa đọc được, cám ơn bạn đã repost , xem trong youtube hay quá nhưng quạt nhiều thề thì cái màn ppc thành cái gì ....^^!

bestofstrongman

cũng hay, có ai đã test nó trên hd2 chưa? để sử dụng thử multi touch, 2 ngón gãy 1 lúc 2 dây chưa

Hoanglong_lc

rất hay vậy ma hôm nay mới biết nhưng hình như link die rồi bác ơi.cho em xin cái link khác đi.chi giùm em cách cài luôn nhé em dùng o2 xda atom.em rất thích nhưng vẫn chưa cài được

Chỉnh sửa cuối:

linhcan

Mình down về cài thì nó báo : is not a valid Win32 application là sao vậy?? Chả nhẽ PC mình lỗi??? Vẫn cài cắm mọi thứ bt cơ mà nhể???? :( Kết cái soft này quá!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

linhcan

Search google rồi down được mấy bản khác nhưng về cài đều bị tình trạng chung!!! Bác nào có soft này ngon lành share em với! Em kết con này quá đi mất!!!! :(

Search google rồi down được mấy bản khác nhưng về cài đều bị tình trạng chung!!! Bác nào có soft này ngon lành share em với! Em kết con này quá đi mất!!!! :(
Bạn tải ở file đính kèm ở post 1, giải nén, copy thư mục PocketGuitar vào thẻ nhớ rồi chạy file PocketGuitar.exe trực tiếp trên điện thoại không cần cài đặt nhé...