• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƠI VIDEO flash.FLV trên pda.hổ trợ(On2 PV6)

liptong_chanh

nếu muốn xem flv có chất lượng tốt ban nên cài (flash player 7 for pocket pc).tiep theo cai tiep (brytflashplayer2.0)vao google mà kiếm nhiều lắm.cài ít tốn tài nguyên memory lại nhẹ máy (tiện ích ban có thể nghe nhạc xem film,va chơi game swf'thông cảm ko có file ở đây,hôm khác mình lên sẻ up sau nhé

oplat

sao mình cài vào máy ko xem đc vậy bạn.
pm gọn nhẹ có đuôi là CAB.cài rể dàng mà.bạn nên xem lại máy đi.
ưu điểm của pm này là chơi được tất cả video flv .riêng chạy on2 pv6 hình hơi bị giật,ban đầu mình nghỉ là do máy của mình nhưng khi thử trên máy khác củng bị vậy.
mong phiên bản tiếp theo nhà xs sẻ kp được lổi này

thanh_hp

ok. Mình cũng đang cài thử xem có đc ko. Cho hỏi màn hình VGA ko hỗ trợ a.

Cuongk30

Mình thấy Core Player là tốt nhất..Mình cũng đang sử dụng tốt.và mình dùng thêm cái Total conver video có thể chuyển mọi định dạng video,nhưng tốt nhất là chuyển sang đuôi FLV( có thể chuyển các file DAT,3gp,WMV...sang FLV) chạy trên CorePlayer tuyệt hảo ko phải suy nghĩ.

zolahn

good, phần mềm này hay đấy, mình chạy trên imate 8150 dùng w6.0 ngon, ko giật tí nào, thanks bạn nhé